Victor Mlaki
JF-Expert Member
- May 1, 2016
- 5,525
- 6,260
Kipindi media zote kubwa kubwa zinatangaza mabaya mengi ya nchi za kiafrika na kutaka yapaziwe sauti huku nyuma ya pazia wanakuza teknolojia yao kwa kasi ya ajabu.
Tukimaliza kuchukiana waafrika tunaanza kuwashangaa wazungu kutokana na hatua za maendeleo walizopiga.
Leo Israel inawaza juu ya matumizi ya Artificial Intelligence kwenye Ozone ili kufanya environmental scanning na kupata taashira ya matukio makubwa ya mabadiliko ya kimazingira.
Wanatulisha sumu tunavurugana wanatulia wanafanya yao tukistuka tunashangaa halafu tunavurugwa tena.
Nafikiri falsafa ya UBUNTU inapaswa kuangaliwa sana katika kipindi hiki kama ni kweli inasadifu falsafa ya Afrika.
Tukimaliza kuchukiana waafrika tunaanza kuwashangaa wazungu kutokana na hatua za maendeleo walizopiga.
Leo Israel inawaza juu ya matumizi ya Artificial Intelligence kwenye Ozone ili kufanya environmental scanning na kupata taashira ya matukio makubwa ya mabadiliko ya kimazingira.
Wanatulisha sumu tunavurugana wanatulia wanafanya yao tukistuka tunashangaa halafu tunavurugwa tena.
Nafikiri falsafa ya UBUNTU inapaswa kuangaliwa sana katika kipindi hiki kama ni kweli inasadifu falsafa ya Afrika.