Bill of Quantity
JF-Expert Member
- Dec 2, 2014
- 1,233
- 407
Habari za asubuhi wakuuu?
Jana nilipatwa na tatizo katika simu yangu tajwa, ilizima ghafla ikiwa na chaji 44% haikuwaka tena.
Nikaiwahisha kwa fundi mmoja hivi akaniambia betri ndio imeshindwa kufikisha moto, akakwangua system za moto baadae akarudisha betri na ikawaka.
Baada ya kuwaka ikaanza kuandika installing applications, toka jana jioni mpaka sasa hivi inafanya hivyo.
wakuu naomba kufahamu hatma ya hii simu, je, itarudi kwenye hali ya kawaida ?
Jana nilipatwa na tatizo katika simu yangu tajwa, ilizima ghafla ikiwa na chaji 44% haikuwaka tena.
Nikaiwahisha kwa fundi mmoja hivi akaniambia betri ndio imeshindwa kufikisha moto, akakwangua system za moto baadae akarudisha betri na ikawaka.
Baada ya kuwaka ikaanza kuandika installing applications, toka jana jioni mpaka sasa hivi inafanya hivyo.
wakuu naomba kufahamu hatma ya hii simu, je, itarudi kwenye hali ya kawaida ?