Gaidi aliyeua huko Judaea & Samaria akamatwa!!!

Gaidi aliyeua huko Judaea & Samaria akamatwa!!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,326
Reaction score
7,788
Qadri Samara, gaidi aliyeachiwa huru baada ya kutumikia kifungo katika gereza la Israel na ambaye anatoka Biddu, kaskazini-magharibi mwa Jerusalem, alitambuliwa kama mshambuliaji aliyefanya shambulio la risasi lililosababisha vifo asubuhi ya leo karibu na Neve Tzuf (Halamish) katika eneo la Judea na Samaria (Ukingo wa Magharibi), na kumuua mwanamume Mwisraeli.

Baadaye, vikosi vya Israel vilipata silaha iliyotumika katika shambulio hilo—silaha ya Israel iliyoibwa—na vinafanya msako katika mji wa asili wa Samara, Biddu, huku operesheni za kiusalama zikiendelea katika eneo hilo.

Mwenyekiti wa chama cha Otzma Yehudit na Waziri wa Usalama wa Taifa wa Israel, Itamar Ben-Gvir:

Tunataka sheria ya adhabu ya kifo kwa magaidi, ambayo chama cha Otzma Yehudit kilipitisha, itekelezwe, na kwamba gaidi aliyehusika na shambulio hilo huko Binyamin auawe.

Hii ni kesi ya kwanza ambapo sheria ya adhabu ya kifo kwa magaidi inaweza kutekelezwa. Katika kesi hii, adhabu ya kifo ni ya lazima, hivyo tunataka hukumu hiyo itekelezwe na gaidi huyo auawe.

Sheria ni sheria. Hii ndiyo sheria tuliyopitisha, hii ndiyo sheria inayoruhusu gaidi kuuawa, na hii ndiyo fursa yenyewe. Muuweni sasa.

IMG_6331.jpeg
IMG_6332.jpeg
 
Back
Top Bottom