Furniture GURIO

Furniture GURIO

vunjabei_furnitures

New Member
Joined
Oct 11, 2019
Posts
1
Reaction score
1
Karibu katika Uzi huu maalumu kwaajiri ya biashara ya furniture .....

Nitakua nauza furniture mbalimbali kama sofa,dinning table ,vitanda ,kitchen cabinets ,sambamba na makabati ...


Tembelea uzi huu ili kupata mahitaji kwaajiri ya nyumba yako au ofisi



Bei zetu ni rafiki kwa kila mtanzania wa kipato cha kawaida
 
Hello
Karibu katika Uzi huu maalumu kwaajiri ya biashara ya furniture .....

Nitakua nauza furniture mbalimbali kama sofa,dinning table ,vitanda ,kitchen cabinets ,sambamba na makabati ...


Tembelea uzi huu ili kupata mahitaji kwaajiri ya nyumba yako au ofisi



Bei zetu ni rafiki kwa kila mtanzania wa kipato cha kawaida
 
Sale sale sale..


Sofa set 3:2:1:1

Bei yake 950,000

Inatumwa mikoani kote.
emalinteriors-20191013-0007.jpeg
emalinteriors-20191013-0006.jpeg
emalinteriors-20191013-0005.jpeg
 
Back
Top Bottom