FUNGUKA TOA YA MOYONI..

CHIBA One

JF-Expert Member
Nov 16, 2018
313
1,000
kila siku binadamu tunaishi kwa mipango, malengo na matamanio, shauku na Maono juu ya maisha yetu..

Hebu leo toa ya moyoni

Kwa kuanza na maneno haya "Ee Mungu......

Laiti ninge.......
Daaah.......
Mimi ni.........
Na maneno mengine utakayopenda kutumia

Dada/kaka ukiona jambo zuri lililokuvutia kutoka kwa jinsia nyingine Mwambie " Wooow"
 

binti wa kirombo

JF-Expert Member
May 17, 2016
848
1,000
kila siku binadamu tunaishi kwa mipango, malengo na matamanio, shauku na Maono juu ya maisha yetu..

Hebu leo toa ya moyoni

Kwa kuanza na maneno haya "Ee Mungu......

Laiti ninge.......
Daaah.......
Mimi ni.........
Na maneno mengine utakayopenda kutumia

Dada/kaka ukiona jambo zuri lililokuvutia kutoka kwa jinsia nyingine Mwambie " Wooow"


Ee Mungu laiti ningejua aliwahi kuoa na akatalikiana na mke wake walahi nisingeolewa nae ,kwakuwa alinificha akaniambia baada ya uhusiano wetu kukomaa na nikiwa na mimba ,nilimsamehe sasa tuna miaka kumi ya ndoa yetu ya Bomani na nina furaha.
 

12 Marook

JF-Expert Member
Oct 31, 2018
440
500
kila siku binadamu tunaishi kwa mipango, malengo na matamanio, shauku na Maono juu ya maisha yetu..

Hebu leo toa ya moyoni

Kwa kuanza na maneno haya "Ee Mungu......

Laiti ninge.......
Daaah.......
Mimi ni.........
Na maneno mengine utakayopenda kutumia

Dada/kaka ukiona jambo zuri lililokuvutia kutoka kwa jinsia nyingine Mwambie " Wooow"
Daaah kumbe uzi wenyewe ndio huu, laiti ningejua nisinge tupia ata komenti

But kwa hasira na komenti(in chidi benz voice)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom