Fungua njia kitoto chaanza tambaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fungua njia kitoto chaanza tambaa

Discussion in 'Entertainment' started by IrDA, Jun 13, 2012.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Wadau nimeusikia wimbo huu kwenye tangazo la epic bss,yoyote mwenye link ambayo naweza nikaupata wimbo huu full naomba aniwekee hapa
     
  2. m

    makumvi Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ncjal nitakutumia hivi punde ndugu.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,019
    Likes Received: 8,466
    Trophy Points: 280
    Me mwenyewe nautaka
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,537
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Haya wimbo wa fungua njia huu hapa kwa anaye utaka. wimbo huu umeimbwa na wanaume watatu.

    [video=youtube_share;6OzJXeq9gqw]http://youtu.be/6OzJXeq9gqw[/video]
     
Loading...