Magudizo dah Technician
Member
- Sep 18, 2018
- 12
- 2
Kila Siku Tunajitahidi Kufanya Vitu Vilivyo Bora Na vyenye uhakika , Kila mmoja anapenda kuona kitu anachokifanya kiwe na taswira tofauti au na matokeo mazuri ,
Nikiwa kama Fundi Umeme ninalojukumu la kukufanyia kazi yajo ka ufanisi mkubwa na kukufanya urizishwe na ubora wangu wa kazi ,
Kwa Huduma Bora Za Ufundi Umeme Tuwasiliane Kupitia simu namba
0652112988 Ahxante
Nikiwa kama Fundi Umeme ninalojukumu la kukufanyia kazi yajo ka ufanisi mkubwa na kukufanya urizishwe na ubora wangu wa kazi ,
Kwa Huduma Bora Za Ufundi Umeme Tuwasiliane Kupitia simu namba
0652112988 Ahxante