mohamedidrisa789
JF-Expert Member
- Jun 20, 2015
- 5,615
- 23,751
Tunafunga madish ya aina zote na pia pia tunafanya kazi za umeme.
*Tunafunga madish ya Azam, dstv, zuku, star times na mengineyo.
*tunafunga madish ya freesate
*Tunafanya wireling ya kwenye nyumba na sehemu za biashara.
* tunafunga Tv ukutani na stend nyingine
*Tunafunga mafeni, heater, water pump,
-Tunazunguka sehemu yoyote ile ndani ya dar es salaam
-Mawasiliano piga no.0658 491651 au 0652868486
*Tunafunga madish ya Azam, dstv, zuku, star times na mengineyo.
*tunafunga madish ya freesate
*Tunafanya wireling ya kwenye nyumba na sehemu za biashara.
* tunafunga Tv ukutani na stend nyingine
*Tunafunga mafeni, heater, water pump,
-Tunazunguka sehemu yoyote ile ndani ya dar es salaam
-Mawasiliano piga no.0658 491651 au 0652868486