Fumbo la Zitto


mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,230
Likes
4,386
Points
280
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,230 4,386 280
Jamhuri moja ya KUFIKIRIKA ina wanajeshi wake nchi jirani, magharibi. Huko nchi jirani kuna nchi jirani nyengine inasaidia waasi ambao Jamhuri ya KUFIKIRIKA imeenda kupambana nao kwa ombi la Umoja wa Mataifa. Amiri Jeshi Mkuu mpya wa KUFIKIRIKA ana mahusiano ya karibu sana na Amiri Jeshi Mkuu wa Nchi ambayo inasaidia waasi wanaopigana na Askari wa KUFIKIRIKA.

Ari ya Wapiganaji itakuwa chini sana na kitakachofuata ni urafiki wa wakubwa kutamalaki na maslahi ya nchi kuwekwa pembeni. Madhara yake hayaelezeki...
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,511
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,511 280
Zitto yupo sahii.

USHAHURI
Siasa za karne hii haziitaji "They one man army " Ni bora atulie na kukijenga Chama au aungane na wenzake ili kufanikisha malengo yake ya kisiasa. ACT haifahamiki anayefahamika ni Zitto pekee kina Kitila hawajui nini cha kufanya yani ni kama mazuzu flani (samahani) Hivyo ata Zitto ufanye kizuri hakiwezi kudumu sababu hakuna back-up.

Unatia huruma sana broo, siamini kama ni Yule Zitto aliyekuwa na coparation ya kutosha Leo hii ni kama yatima, sasa kupambana na yule *********** wa Lissu ni sawa kupaka upepo rangi.

Inatia huruma sana leo kumuona Zitto akiendesha harakati zake Fb. Kweli kila jambo lina mwisho
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
3,084
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 3,084 280
Zitto yupo sahii.

USHAHURI
Siasa za karne hii haziitaji "They one man army " Ni bora atulie na kukijenga Chama au aungane na wenzake ili kufanikisha malengo yake ya kisiasa. ACT haifahamiki anayefahamika ni Zitto pekee kina Kitila hawajui nini cha kufanya yani ni kama mazuzu flani (samahani) Hivyo ata Zitto ufanye kizuri hakiwezi kudumu sababu hakuna back-up.

Unatia huruma sana broo, siamini kama ni Yule Zitto aliyekuwa na coparation ya kutosha Leo hii ni kama yatima, sasa kupambana na yule *********** wa Lissu ni sawa kupaka upepo rangi.

Inatia huruma sana leo kumuona Zitto akiendesha harakati zake Fb. Kweli kila jambo lina mwisho
Babaako kakataza mikutano unataka zitto akaongelee wap??

Kingne huwez elewa hoja ya zito mpaka utoe uchama uvae utaifa!!
Kaulize wajeshi wetu hupambana na watu wa nan ndio utajua hoja ya zitto
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Jamhuri moja ya KUFIKIRIKA ina wanajeshi wake nchi jirani, magharibi. Huko nchi jirani kuna nchi jirani nyengine inasaidia waasi ambao Jamhuri ya KUFIKIRIKA imeenda kupambana nao kwa ombi la Umoja wa Mataifa. Amiri Jeshi Mkuu mpya wa KUFIKIRIKA ana mahusiano ya karibu sana na Amiri Jeshi Mkuu wa Nchi ambayo inasaidia waasi wanaopigana na Askari wa KUFIKIRIKA.

Ari ya Wapiganaji itakuwa chini sana na kitakachofuata ni urafiki wa wakubwa kutamalaki na maslahi ya nchi kuwekwa pembeni. Madhara yake hayaelezeki...
Angalizo muhimu sana. TZ inaowanajeshi Congo DRC wanaopigana dhidi ya M23 ambao yasemekana wanapata msaada kutoka Rwanda. Rais wa TZ ni rafiki wa Rais wa Rwanda. Je kwa nini askari wetu waendelee kuwepo Congo DRC? Ni bora warudi nyumbani.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,117
Likes
28,047
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,117 28,047 280
Zitto yupo sahii.

USHAHURI
Siasa za karne hii haziitaji "They one man army " Ni bora atulie na kukijenga Chama au aungane na wenzake ili kufanikisha malengo yake ya kisiasa. ACT haifahamiki anayefahamika ni Zitto pekee kina Kitila hawajui nini cha kufanya yani ni kama mazuzu flani (samahani) Hivyo ata Zitto ufanye kizuri hakiwezi kudumu sababu hakuna back-up.

Unatia huruma sana broo, siamini kama ni Yule Zitto aliyekuwa na coparation ya kutosha Leo hii ni kama yatima, sasa kupambana na yule *********** wa Lissu ni sawa kupaka upepo rangi.

Inatia huruma sana leo kumuona Zitto akiendesha harakati zake Fb. Kweli kila jambo lina mwisho
Mkuu umesahau kuwa mgema akisifiwa tu lazima tembo aliongeze maji
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,117
Likes
28,047
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,117 28,047 280
Jamhuri moja ya KUFIKIRIKA ina wanajeshi wake nchi jirani, magharibi. Huko nchi jirani kuna nchi jirani nyengine inasaidia waasi ambao Jamhuri ya KUFIKIRIKA imeenda kupambana nao kwa ombi la Umoja wa Mataifa. Amiri Jeshi Mkuu mpya wa KUFIKIRIKA ana mahusiano ya karibu sana na Amiri Jeshi Mkuu wa Nchi ambayo inasaidia waasi wanaopigana na Askari wa KUFIKIRIKA.

Ari ya Wapiganaji itakuwa chini sana na kitakachofuata ni urafiki wa wakubwa kutamalaki na maslahi ya nchi kuwekwa pembeni. Madhara yake hayaelezeki...
Daaaa hii kali mimi nipo mwandiga nagonga supu ya samaki
 
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
961
Likes
383
Points
80
Age
42
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
961 383 80
Zitto yupo sahii.

USHAHURI
Siasa za karne hii haziitaji "They one man army " Ni bora atulie na kukijenga Chama au aungane na wenzake ili kufanikisha malengo yake ya kisiasa. ACT haifahamiki anayefahamika ni Zitto pekee kina Kitila hawajui nini cha kufanya yani ni kama mazuzu flani (samahani) Hivyo ata Zitto ufanye kizuri hakiwezi kudumu sababu hakuna back-up.

Unatia huruma sana broo, siamini kama ni Yule Zitto aliyekuwa na coparation ya kutosha Leo hii ni kama yatima, sasa kupambana na yule *********** wa Lissu ni sawa kupaka upepo rangi.

Inatia huruma sana leo kumuona Zitto akiendesha harakati zake Fb. Kweli kila jambo lina mwisho
Umejadili hoja au Umejadili mtu au hoja yake haijibiki umeamua kuikwepa kimtindo, umeamua kuwa mbuni mkuu
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,942
Likes
17,682
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,942 17,682 280
Mbona hatuhoji uswahiba wetu na Warusi au Wamarekani wanaosupply Silaha zinazotumika huko CONGO ??
 
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
5,565
Likes
6,885
Points
280
Mr Hero

Mr Hero

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
5,565 6,885 280
...............uchwara
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Mkuu umesahau kuwa mgema akisifiwa tu lazima tembo aliongeze maji
Pia ngoma ikivuma sana mwishowe hupasu. Ukumbuke kuna askari mwenye asili ya Rwanda alitorokea Rwanda na taarifa za siri sijui amesharejeshwa?
 
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
2,352
Likes
1,511
Points
280
Age
34
Edward Sambai

Edward Sambai

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
2,352 1,511 280
Babaako kakataza mikutano unataka zitto akaongelee wap??

Kingne huwez elewa hoja ya zito mpaka utoe uchama uvae utaifa!!
Kaulize wajeshi wetu hupambana na watu wa nan ndio utajua hoja ya zitto
Nisome tena Mkuu.
Nimesema Zitto yupo sahii (ki hoja)

Ila kimaisha ya kisiasa kaporomoka sana, sana hii ni kutokana na kwamba siasa za karne hii zinaitaji taasisi na sio MTU mmoja.

Mwisho intake radhi sababu baba yangu ni marehemu (R I P) na alikuwa na hekima na busara na katu hakuwa mkurupukaji
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,117
Likes
28,047
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,117 28,047 280
Pia ngoma ikivuma sana mwishowe hupasu. Ukumbuke kuna askari mwenye asili ya Rwanda alitorokea Rwanda na taarifa za siri sijui amesharejeshwa?
Kweli mkuu nakumbuka hiyo issue hivi juzi halikuzungumziwa?
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,789
Likes
98
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,789 98 145
NINAVYO FAHAMU MAJESHI YA TANZANIA NA UN YANAPAMBANA NA WAHASI WA KIHUTU WALIO SABABISHA KIMBARI 1994, NA KAGAME ANAWASAKA PIA ILI WAFIKISHWE MAHAKAMANI SASA. SASA TATIZO LIPO WAP?
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,748
Likes
4,842
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,748 4,842 280
Angalizo muhimu sana. TZ inaowanajeshi Congo DRC wanaopigana dhidi ya M23 ambao yasemekana wanapata msaada kutoka Rwanda. Rais wa TZ ni rafiki wa Rais wa Rwanda. Je kwa nini askari wetu waendelee kuwepo Congo DRC? Ni bora warudi nyumbani.
Nini chanzo cha uhasama kati ya JK na PK?
 
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2007
Messages
7,373
Likes
1,524
Points
280
M

MkamaP

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2007
7,373 1,524 280
Methinks, wakuu wakielewana jamaa ataacha kussuport wahasi. Na sisi kurudisha watoto wetu nyumbani kulinda mipaka yetu na kuachana na sitofahamu ya kupoteza maisha huko Congo? Ndio makubaliano ya mezani yanayotakiwa, ama zitto anataka jeshi letu kuendelea huko Congo ? Ili iweje ama nimnufaika?
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,453
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,453 280
Kweli mkuu nakumbuka hiyo issue hivi juzi halikuzungumziwa?
Suala la huyo Bwana kufanya uhaini na kujificha Rwanda naona kama limeshasahaulika ila kidiplomasia linapotezewa. Hapo ujue huu urafiki na Rwanda ni wa mashaka sana, ilitakiwa Rwanda imrejeshe huyo mtuhumiwa kama kweli kuna urafiki usio na mashaka. Pia Rwanda iende mbali zaidi kwa kuonyesha kivitendo kwamba imesitisha misaada kwa wapiganaji wa M23.
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
zitto yupo sahihi , siku si nyingi tutasikia serikali yawarudisha askari wake kinyemela kongo. Kagame ni mjeuri sana.

Na si ni jambo la heri Askari wetu kurudi au wewe ulitaka waendelee kubakia huko?
 

Forum statistics

Threads 1,236,601
Members 475,219
Posts 29,263,627