Fumanizi: Mpenzi wangu na mwanamke mwingine

afande kifimbo

JF-Expert Member
Aug 31, 2015
6,268
2,000
Jaman nimemkuta mpenz wangu na mwanamke mwingine analia na kuniomba msamaha je nimsamehe au niachane nae???? Naomba mnishauri
HATA USIPOMASMEHE UTAPATA MWINGINE YANAWEZA TOKEA TENA, WANAUME NGONO IKO KARIBU KULIKO NYIE....WE ANGALIA KAMA ANAOMBA MSAMAHA WA KWELI MSAMEHE TU MAANA ANAKUPENDA WEWE WENGINE NIMICHEPUKO TU YA KUPITA.....TUNZA MALI YAKO AMA ITAIBIWA HUKU UKIONA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom