From series msimu wa 3 umetoka

Waliniudhi walivyomuua yule monster wa kusmile nilikua nampenda sana, nakumbuka aliwaambia wale wazee "you picked a bad spot" halafu akawala daah😄
Anakosha Sana Director afanye amrudishe tu maan celebrities tupo wengi 😅😅
 
Anaejua kwann mzimu wa Father khatri bado upo mule kanisani na unamsumbua Boyd au ni mchezo wa monsters kumchannganya jamaa!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…