Habari!
Friji ndogo aina ya Hisense inauzwa, haina tatizo lolote, wala haijawahi kusumbua nipata dharula ndio maana naiuza. Ni ya mlango mmoja, ina sehemu ya kugandishia (freezer). Mpya dukani ni Sh. 380,000. Hii naiuza Sh. 170,000/= Maelezo zaidi Whatasapp 0684933777
Friji ndogo aina ya Hisense inauzwa, haina tatizo lolote, wala haijawahi kusumbua nipata dharula ndio maana naiuza. Ni ya mlango mmoja, ina sehemu ya kugandishia (freezer). Mpya dukani ni Sh. 380,000. Hii naiuza Sh. 170,000/= Maelezo zaidi Whatasapp 0684933777