FRIDGE NDOGO INAUZWA.


Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined
Mar 12, 2018
Messages
72
Points
125
Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined Mar 12, 2018
72 125
Habari zenu. wanajamvi,
.
.
.
.Kama kichwa tajwa kinavyojieleza hapo juu fridge ndogo used iliyotumika kwa mwaka mmoja inauzwa kwa bei poa, ufanyaji kaz wake ni bora kupita maelezo...
.
.
BEI : 100,000/=
.
.
.
NAPATIKANA MAHALI: TANGA MJINI.
MIKOANI NINAWEZA KUKUTUMIA.
.
.
.
MAWASILIANO : 0658-343878 /0778-807246
.
.
.
KARIBUNI
2019-05-14-2011-55-54-jpeg.1097217
2019-05-14-2011-58-16-jpeg.1097223
 

Attachments:

malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
833
Points
1,000
malimingiii

malimingiii

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
833 1,000
Mbona picha hazifunguki mkuu..
 
Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined
Mar 12, 2018
Messages
72
Points
125
Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined Mar 12, 2018
72 125
Fanya kama una update kwa ku scroll chini. nadhani ni mtandao
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
2,137
Points
2,000
Age
25
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
2,137 2,000
Sijui macho yangu nimabovu naiona mlango kama umelika kwakutu chini
 
Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined
Mar 12, 2018
Messages
72
Points
125
Mr coffee

Mr coffee

Member
Joined Mar 12, 2018
72 125
hiyo ni kutokana na maji ikizimwa but una weza ukafanya renovation ya kuipaka rangi kwa chini it cost less.
Sijui macho yangu nimabovu naiona mlango kama umelika kwakutu chini
 

Forum statistics

Threads 1,295,655
Members 498,337
Posts 31,218,562
Top