Fremu ya biashara ya stationery inahitajika

Fremu ya biashara ya stationery inahitajika

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Posts
589
Reaction score
278
Wadau habari za week end? Nipo dar natafuta frem kwa ajili ya biashara ya stationery bajeti isizidi laki 1 kwa mwezi, napenda maeneo ya Kinondoni, Kijitonyama, Sinza na maeneo ya karibu na sehemu hizo.

Mwenye kuwa nayo au alosikia tafadhali naomba ushirikiano wenu.

Cheers
 
Mi ninayo ipo kimara suka 80,000/ kwa mwezi kodi miezi sita
Umeme luku yako mwenyewe
0715688433
0787688433
haina udalali unaongea na mwenye frem

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Mi ninayo ipo kimara suka 80,000/ kwa mwezi kodi miezi sita
Umeme luku yako mwenyewe
0715688433
0787688433j
haina udalali unaongea na mwenye frem

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums

Asante mazingira yake yamekaaje yako vzr kwa biashara hiyo?
 
ukipata fremu nicheki nikuuzie flash original kwa bei ya jumla
8500 kwa 4 gb
10000 kwa 8 gb

0714883861
 
Back
Top Bottom