Fremu na Nyumba ya Kupanga inahitajika Kibaha

Fremu na Nyumba ya Kupanga inahitajika Kibaha

Ududu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Posts
1,020
Reaction score
556
Habari humu?? Nategemea kuhamia maeneo ya Kibaha mwezi ujao hivyo nahitaji nyumba ya kupanga kwa ajili ya familia iwe na walau vyumba viwili na sitting room.

Pia nahitaji kama kuna frem kubwa ya biashara maeneo ya Mail moja Stand.

Natanguliza shukrani.
 
Naona kimya au hamjengi huko?
 
T
Habari humu?? Nategemea kuhamia maeneo ya Kibaha mwezi ujao hivyo nahitaji nyumba ya kupanga kwa ajili ya familia iwe na walau vyumba viwili na sitting room.

Pia nahitaji kama kuna frem kubwa ya biashara maeneo ya Mail moja Stand.

Natanguliza shukrani.
Eleza bajeti yako ili tukusaidie
 
Back
Top Bottom