Freeman Mbowe Vs Sir Alex Ferguson

Ccm hapo kiharo kinagonga chupi mkimsikia mbowe...!!!


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mbowe is a nobody before CCM now...!!! A dead frog
Wana chadema wanahama kwa maelfu na CCM wamerudisha wanachama wao walioenda chadema.., mbowe hafanyi lolote.
Ccm wamepita bila kupingwa Mbowe hafanyi lolote
Shughuli za kisiasa zimesimamishwa kwa upinzan Mbowe hafanyi lolote. Chama kinakufa hajagundua na hafanyi lolote
Chaguzi ndogo zote mbowe kapigwa na katafuta kisingizio cha kukwepa kujipima mpaka serikali za mitaa kaweka mpira kwapani ....Kawadanganya eti wanajiandaa kutoa tamko watu wasubiri badala yake kaenda Mwanza kuomba poo
Mtu wa hivi CCM watamuogopa kwa lip sasa.
Leo hii anaendesha kampeni haramu ya kuwachapa waliohamia toka ccm kwa kisingizio cha usaliti bila kujua hao ndio walimfanya afikishe zile kura 6m na wale wabunge. Kwa kufanya hivi anaimaimarisha zaidi CCM maana Membe, Nape au Makamba na wengineo hawawezi kukimbilia CDM tena ambako watanyanyaswa ni bora wabaki CCM au waende ACT ...
Mbowe aliyepoteza wapambanaji wenzie kuanzia Chacha Wangwe, Aman Kabourou, Zito Kabwe, Said ARFI, Dr. Slaa,Prof. Safari Kitila Mwambapa na Mwigamba a achilia mbali Lowasa na Sumaye... sasa anawatafuta kina Komu na Kubenea na Mwambe...Hizi ndizo gharama anazolipa ili kulinda uenyekiti wake..
Pamoja na yote keyboard warriors wanajitutumia kipumbavupumbau humu...hivi mnapata wapi ujasiri au mnafikiri wabongo ni mafala sana etii!!??
ACHENI KUJIDANGANYA.. ZAMA ZA MBOWE ZINAISHA KWA KASI SANA
CCM wanamuogopa Maalim Seif tu kwa sasa.
 

Umeandika maneno mengi lakini hakuna kitu cha maana ulichoandika!
Umeandika matakataka tu....!!
Mbowe anawajambisha mafisiem wote!!



Sent from my iPhone using JamiiForums
 
acha kumfananisha ferguson na vitu vya ajabu. ferguson alichukua makombe yote makubwa ulaya. je? mbowe kafanya nini zaid ya kukiuza chama?. mafanikio unayodai kayapata mbowe ni kiasi kidogo sana. maana hakuwahi kufikisha hata robo ya wabunge walioko ccm. na hata hzo kula zilizopatikana 2015 mgombea alitoka ccm. ukitaka kujua mbowe si lolote mbona yeye hagombei urais? na hata alipogombea 2005 alipata kura ngap? endeleen kumcfu kwa nyimbo na mapambio mtakuja kushtuka hata nyinyi ameshawauza.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…