M miketee Member Joined Feb 17, 2020 Posts 38 Reaction score 23 Feb 25, 2020 #1 Tunakodisha formwork za mbao kwa ajili ya nguzo, slabs, jamvi za msingi na majukwaa kwa ajili ya mafundi wakiwa kwenye kazi yao. kodisha kwetu kwa bei rahisi na huduma ya kukufungia ipo. Wasiliana nasi kwa email qtholdingsltd@outlook.com simu 0785022177. Sent using Jamii Forums mobile app
Tunakodisha formwork za mbao kwa ajili ya nguzo, slabs, jamvi za msingi na majukwaa kwa ajili ya mafundi wakiwa kwenye kazi yao. kodisha kwetu kwa bei rahisi na huduma ya kukufungia ipo. Wasiliana nasi kwa email qtholdingsltd@outlook.com simu 0785022177. Sent using Jamii Forums mobile app
shirima Mathias JF-Expert Member Joined Feb 9, 2017 Posts 451 Reaction score 1,335 Feb 25, 2020 #2 Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858 Sent using Jamii Forums mobile app
Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858 Sent using Jamii Forums mobile app
Papaa Gx JF-Expert Member Joined Oct 10, 2016 Posts 11,537 Reaction score 18,753 Feb 25, 2020 #3 Na mikoani mnatuma?
M miketee Member Joined Feb 17, 2020 Posts 38 Reaction score 23 Feb 25, 2020 Thread starter #4 shirima Mathias said: Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858View attachment 1368903View attachment 1368905View attachment 1368909 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Bila kujimwambafai kama unavyosema usingenijua, ulichonacho hakinizuii kutangaza changu...wakandarasi wa kibongo fitina tu. Sent using Jamii Forums mobile app
shirima Mathias said: Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858View attachment 1368903View attachment 1368905View attachment 1368909 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Bila kujimwambafai kama unavyosema usingenijua, ulichonacho hakinizuii kutangaza changu...wakandarasi wa kibongo fitina tu. Sent using Jamii Forums mobile app
SN.BARRY JF-Expert Member Joined Oct 12, 2012 Posts 4,051 Reaction score 9,003 Feb 26, 2020 #5 miketee said: Bila kujimwambafai kama unavyosema usingenijua, ulichonacho hakinizuii kutangaza changu...wakandarasi wa kibongo fitina tu. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Shirima mchawi sijui kwani asianzishe uzi wake! Sent using Jamii Forums mobile app
miketee said: Bila kujimwambafai kama unavyosema usingenijua, ulichonacho hakinizuii kutangaza changu...wakandarasi wa kibongo fitina tu. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Shirima mchawi sijui kwani asianzishe uzi wake! Sent using Jamii Forums mobile app
Troublemaker JF-Expert Member Joined Jun 8, 2015 Posts 20,823 Reaction score 40,627 Feb 26, 2020 #6 Marine nzima huwa unakodidha bei gani? Na kwa muda gani?
chakii JF-Expert Member Joined Sep 15, 2013 Posts 21,794 Reaction score 29,412 Feb 26, 2020 #7 shirima Mathias said: Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858View attachment 1368903View attachment 1368905View attachment 1368909 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... dahh, ingekuwa busara kuanzisha uzi wako, biashara siyo vita mkuu
shirima Mathias said: Unajimwambafaaaiiiiii Ungekua kama mimi sijui ungefanyaje? Napatikikana ukonga kivule 0753110858View attachment 1368903View attachment 1368905View attachment 1368909 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... dahh, ingekuwa busara kuanzisha uzi wako, biashara siyo vita mkuu