Ahhh kusahau ni ngumu sana!Binafsi hua siwezi...labda kwa muda tu!i have managed to forgive.....i have failed to forget most of the things....it hurts me when i remember.....its complicated...!!!
i have managed to forgive.....i have failed to forget most of the things....it hurts me when i remember.....its complicated...!!!
i have managed to forgive.....i have failed to forget most of the things....it hurts me when i remember.....its complicated...!!!
To me I think ignoring cure much better than forgiving when it comes to struggle, but forgiveness is more spiritual and social, hence it will boost ur respect and acceptance . mwisho wa kunukuu
Lets say mtu alikubaka,unaweza sahau hilo kwa muda dearest? mi wala sitaki kujitahidi,coz nitafeli hata kabla sijaanza.....Ahhh kusahau ni ngumu sana!Binafsi hua siwezi...labda kwa muda tu!
I know BAK,but again,how do i forget those bitter/evil things that someone did....i can forgive 100% but i will not forget....am not sure total forgiveness includes forgetting what someone did to you!Pole sana Michelle...It is very difficult to forget what you went through...but please try your level best to forgive 100%...It is good for your heart.
mimi mwenyewe kuna vitu sidhani kama nimesamehe...hivi ukisamehe unaweza kumbuka jambo ukalia au ukatamani ungeweza mfanya kitu yule alokutendea? maybe hata definition sijui....usiku mwema my dear friends!Same here..kusahau inakuwa ngumu kweli I dunno why!....How can I manage kusamehe & kusahau kabisa??hapo ndiyo shughuli na sipatagi jibu!!..
Kuna scenario zingine nashindwa/nimeshindwa kuwasamehe watu...halafu bado inaumiza nikikumbuka!!
huyo anaitwa Archmedes wa harare, akiongea basi bendera za zimbabwe zinashushwa nusu mlingoti. fulu name yake nimeisahau.kazi ipo....tangu uende harvard sikuwezi Kloro....umemnukuu nani safari hii??
Same here..kusahau inakuwa ngumu kweli I dunno why!....How can I manage kusamehe & kusahau kabisa??hapo ndiyo shughuli na sipatagi jibu!!..
Kuna scenario zingine nashindwa/nimeshindwa kuwasamehe watu...halafu bado inaumiza nikikumbuka!!
Lets say mtu alikubaka,unaweza sahau hilo kwa muda dearest? mi wala sitaki kujitahidi,coz nitafeli hata kabla sijaanza.....
mimi mwenyewe kuna vitu sidhani kama nimesamehe...hivi ukisamehe unaweza kumbuka jambo ukalia au ukatamani ungeweza mfanya kitu yule alokutendea? maybe hata definition sijui....usiku mwema my dear friends!
kufikiria sio kutenda BAK,si kwamba nataka kulipiza kisasi,ila tu kwenye fikra zangu nafikiriaga hivyo...anyway,Mungu azidi kutusaidia ukihifadhi sana ni tatizo pia....i just wish i could forget everything!Michelle hayo ya kufikiria kulipiza kisasi kwa kweli hayasaidii lolote kwa sababu matokeo yake yanaweza kabisa kuwa mabaya zaidi na kuongeza machungu yako na hata kujilaumu kwa kile ulichokifanya ili kulipiza kisasi kwa hao waliokutenda kwa namna moja au nyingine. Usiku mwema.
Same here..kusahau inakuwa ngumu kweli I dunno why!....How can I manage kusamehe & kusahau kabisa??hapo ndiyo shughuli na sipatagi jibu!!..
Kuna scenario zingine nashindwa/nimeshindwa kuwasamehe watu...halafu bado inaumiza nikikumbuka!!
The stupid neither forgive nor forget; the naïve forgive and forget; the wise forgive but do not forget. kwa hiyo uko sawa mamii sio lazima kusahau kabisai have managed to forgive.....i have failed to forget most of the things....it hurts me when i remember.....its complicated...!!!