Forced Islamization of Christian Girls Supported By Egyptian State

Forced Islamization of Christian Girls Supported By Egyptian State

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=Q1b5KOsx-10&feature=related[/ame]
 
[ame]http://www.youtube.com/watch?v=gmVAwOWmzRs&feature=related[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=rTa_qz620lc&feature=related[/ame]
 
Then what? Members ndio wadini wala sio JF. Huoni kuna wanao-support taliban humu na kujitangaza?

Duh hii ni hatari na inasikitisha sana. Haina tofauti na iliyotokea Pemba. Hivi kwanini jamii moja ya waamini wakubaliwe ktk nchi ambazo wao ni minority(eg UK & US) lakini wao wawakatae na kunyayasa waamini wa imani nyingine ambao ni minority ktk nchi za kiarabu? How can the faith be so unfair and unjust?
 
we umesoma umesoma vitabu vya kuenea kwa ukristo wa tabia za watu duniani, lakini si Ukristo wenye maana ya kukubari kuuadhibu kwa kukataa na kuziacha dhambi,
yaani kuupinga vile uvipendavyo yaani anasa na starehe, ambao watu wengi asilimia kubwa ikiwa ni waislamu wanaupiga vita kwa kuwa unatangaza mume mmoja na mke mmoja hivyo kuonekana kama mwiba kwao kwa kuwa wanapenda ngono na polygamies soi as kuwa chanzo kikubwa cha kuneza magonjwa hatari kama vile ukumwi africa
 
Hivi ndivyo ulivyoenea ukiristo afrika kote, someni historia ya kuenea ukiristo afrika
we umesoma umesoma vitabu vya kuenea kwa ukristo wa tabia za watu duniani, lakini si Ukristo wenye maana ya kukubari kuuadhibu kwa kukataa na kuziacha dhambi,
yaani kuupinga vile uvipendavyo yaani anasa na starehe, ambao watu wengi asilimia kubwa ikiwa ni waislamu wanaupiga vita kwa kuwa unatangaza mume mmoja na mke mmoja hivyo kuonekana kama mwiba kwao kwa kuwa wanapenda ngono na polygamies soi as kuwa chanzo kikubwa cha kuneza magonjwa hatari kama vile ukumwi africa
 
Back
Top Bottom