Foleni Morogoro Road


K

keizerjohn

Senior Member
Joined
May 12, 2013
Messages
114
Likes
1
Points
0
K

keizerjohn

Senior Member
Joined May 12, 2013
114 1 0
Wadau, hivi mbona foleni ya Morogoro Road haitafutiwi ufumbuzi wa haraka. Kweli mpaka barabara ikamilike miaka miwili ijayo, tutakuwa katika hali gani? Kutoka mbei hadi Stand ya Mkoa mtu unatumia zaidi ya masaa manne wakati ni km 13 tu.
Huu ni ujenzi gani wa kutojali watumia barabara? TANROADS mpo wapi? Serikali nayo ipo wapi? Viongozi wetu mpo wapi, hata wapinzani na nyinyi mpo wapi?
Licha ya watu wote kuathirika, wagonjwa, wanafunzi, wakina maama wana hali mbaya zaidi! Haya ni maendeleo au ni kurudishana nyuma?
Kama Serikali ipo kimya, basi vyama vya hiari vihamasishe maandamano ili tuishurutishe Serikali ije na mbinu mbadala ya haraka ya kupunguza foleni hii wakato ujenzi unaendelea.
Haiingii akilini Kampuni inabomoa kila mahala halafu haitengenezi, inaziba ziba kila mpenyo na kutuacha tunahangaika.

Wadau tujadili hili tufanyaje?
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Likes
4
Points
35
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 4 35
Wadau, hivi mbona foleni ya Morogoro Road haitafutiwi ufumbuzi wa haraka. Kweli mpaka barabara ikamilike miaka miwili ijayo, tutakuwa katika hali gani? Kutoka mbei hadi Stand ya Mkoa mtu unatumia zaidi ya masaa manne wakati ni km 13 tu.
Huu ni ujenzi gani wa kutojali watumia barabara? TANROADS mpo wapi? Serikali nayo ipo wapi? Viongozi wetu mpo wapi, hata wapinzani na nyinyi mpo wapi?
Licha ya watu wote kuathirika, wagonjwa, wanafunzi, wakina maama wana hali mbaya zaidi! Haya ni maendeleo au ni kurudishana nyuma?
Kama Serikali ipo kimya, basi vyama vya hiari vihamasishe maandamano ili tuishurutishe Serikali ije na mbinu mbadala ya haraka ya kupunguza foleni hii wakato ujenzi unaendelea.
Haiingii akilini Kampuni inabomoa kila mahala halafu haitengenezi, inaziba ziba kila mpenyo na kutuacha tunahangaika.

Wadau tujadili hili tufanyaje?
Tunajenga kwa ajili yako
 
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
2,926
Likes
862
Points
280
Nyange

Nyange

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2010
2,926 862 280
viongozi wetu. wako kimasilahi zaidi kuliko kutujali. mbo cku zilizo pita barabara. hutengenezwa bila. kuathiei shughuli nyingine?
 
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
1,627
Likes
8
Points
135
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
1,627 8 135
Huu ni mfumo wa kijinga sana,huwezi kuijenga barabara na kuifunga yote kiasi hiki?wafungue sehemu zilizo tayar au waipanue zaidi pembeni ili zipite gar nyingi,mbona eneo la TANROAD ni kubwa?halafu mbona hamna u turn?gari haiwez kwenda ng'ambo ya pili kwanini?waweke barabara za juu walau hata 2 katikati ya kimara na ubungo kwaajili ya magari kwenda upande wa pili.
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,868
Likes
2,720
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,868 2,720 280
bora umesema.....wengine tushajikatia tamaaa ......
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
67
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 67 0
Foleni za magari Kikwete anaita ni maendeleo.
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
133
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 133 160
Sasa hivi foleni imezidi zaidi kwa kuwa hata njia za kuchepuka kwa mfano kwenda kupitia chuo kikuu, zimezibwa, huwezi kupita huko na hivyo wote tunalazimika kupita hapo hapo ubungo mataa.

Hii ni balaa.

Tiba
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Kuna watu humu wanasema eti STRABAG, hiyo Kampuni inayojenga barabara ya Morogoro wako juu ya sheria...
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,030
Likes
628
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,030 628 280
Hali inatisha Mimi nilishafika mahali nikatamani bora hata watu kuandamna na kwenda Kuwapiga hawa wakandarasi!! Hawajali kabisa!! Imekuwa Nchi kama haina serekali!! Angalia kuna Mtaalamu mshauri Smec, Sijui anashauri nini? Pia design ni Very poor!!
 
K

keizerjohn

Senior Member
Joined
May 12, 2013
Messages
114
Likes
1
Points
0
K

keizerjohn

Senior Member
Joined May 12, 2013
114 1 0
Wakuu, hawa jamaa wanakiburi cha viongozi wetu, haiwezekani watu tunateseka hiv wao hawaelewi kitu Na Serikali ipo kimya.
Kwanza ujenzi Wa kuziba barbr, design very poor, watu wanamagari wanashindwa kwenda upande wa pili, mijitu inaamgalia tu ujenzi huu mbovu.
Watu Wa mikoani wanateseka kweli kufika Dar
Wengine Wa hapa Dar hadi ndoa zinacunjika!
Kweli duniani hakuna haki!
Nasi tupo kimyaaa, ndio maana tunatawaliwa badala ya kuongozwa
 
K

keizerjohn

Senior Member
Joined
May 12, 2013
Messages
114
Likes
1
Points
0
K

keizerjohn

Senior Member
Joined May 12, 2013
114 1 0
Hali inatisha Mimi nilishafika mahali nikatamani bora hata watu kuandamna na kwenda Kuwapiga hawa wakandarasi!! Hawajali kabisa!! Imekuwa Nchi kama haina serekali!! Angalia kuna Mtaalamu mshauri Smec, Sijui anashauri nini? Pia design ni Very poor!!
Kaka inauma, tungekuwa wengi wenye uelewa Kama huu wasingetuonea. Wametoona mazezeta
 
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
214
Likes
8
Points
35
peace2007

peace2007

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
214 8 35
Nategemea
hao jamaa wajenzi wana uzoefu ila najiuliza kwa nini wasijenge MUDA ambao
hauna heavy trafick kama USIKU kama inavyofanyika nchi nyingine?
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
56
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 56 45
Foleni za magari Kikwete anaita ni maendeleo.
Kweli bhana, jamaa wa pale magogoni alishasema ni maendeleo. Tuyafurahie aisee,tuache kulalamika-lalamika kama wana wa Israeli jangwani
 
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2012
Messages
6,479
Likes
4,267
Points
280
stephot

stephot

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2012
6,479 4,267 280
Nategemea
hao jamaa wajenzi wana uzoefu ila najiuliza kwa nini wasijenge MUDA ambao
hauna heavy trafick kama USIKU kama inavyofanyika nchi nyingine?
You said it well peace2007
 
Last edited by a moderator:
MJUKUU WA KACHUNDU

MJUKUU WA KACHUNDU

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
48
Likes
18
Points
15
MJUKUU WA KACHUNDU

MJUKUU WA KACHUNDU

Member
Joined Nov 6, 2012
48 18 15
Eeeeh poleni watanzania,hiyo foleni itaisha mwanzoni mwa kampeni za uchaguzi ujao ili muwe na kumbukumbu....mie ninamwezi mmoja cjui hiyo foleni. kwa ndg zangu waendao kibaha,mbezi,na kwingineko ni heri ukapita njia ya makongo kupitia goba ukaja tokea mbezi njia ni nzuri imerekebishwa hivi punde. au waweza pita kinyerezi iko poa pia...
 
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2007
Messages
7,272
Likes
2,796
Points
280
Ibambasi

Ibambasi

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2007
7,272 2,796 280
Sasa hivi foleni imezidi zaidi kwa kuwa hata njia za kuchepuka kwa mfano kwenda kupitia chuo kikuu, zimezibwa, huwezi kupita huko na hivyo wote tunalazimika kupita hapo hapo ubungo mataa.

Hii ni balaa.

Tiba
Sio lazima kuishi Dar. Njooni Shinyanga, Tabora au hata hapo jirani tu Morogoro!
 
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2008
Messages
4,519
Likes
133
Points
160
Tiba

Tiba

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2008
4,519 133 160
Sio lazima kuishi Dar. Njooni Shinyanga, Tabora au hata hapo jirani tu Morogoro!
Ni kweli ndugu yangu sio lazima kuishi Dar na ukiishi Dar sio lazima vile vile kuishi Mbezi, kimara, Luguruni, Kibamba, Kibaha lakini bahati mbaya kwa sasa ndiko tunakoishi.

Tiba
 

Forum statistics

Threads 1,214,015
Members 462,490
Posts 28,498,605