Mtazamaji
JF-Expert Member
- Feb 29, 2008
- 5,937
- 1,445
Flowchart ni moja ya nyenzo au tekniki inayotumika kwenye mambo ya programming katika kuonyesha na kudocumment kwa hata mtu asiyekuwa mtaalam wa program nini sasa code/program zinafanya na mtiririko wa wa mwanzo hadi mwisho.
Kwa sababu inatumia michoro flowchart ni njia nyepesi ya kirafiki inayoweza kusadia kumfanya mtu yeyote atatue matatzo mengine ya kifundi. Kwa Makala hii tujaribu kucheki flow chart zilizotengenzwa na wataalm kutatua matizo sugu kwenye komyuta/laptop
Flow chart ya kutatua Matatizo ya kompyuta Kuwaka
NB
katika flow chart hii hapo juu unaweza kuona kuna sehemu tatizo linaelekeza kwenda kwenye flow chart ya matatizo ya screen au VGA card. Hiyo nayo ni flow chart ambayo kutokana na ufinyu wa nafasi wameamua kuzitengenisha lakini ingeweza kuwekwa kwenye mchoro mmoja
FLOW CHART YA KUTATUA MATATAIZo YA VGA/screen
FLOW CHART YA KUTAMBUA NA KUTAUA MAtATIZO YA UBAO MAMA( MOTHERBOARD)
Zimeletwa jf kwa hisani ya fixingmycomputer.
Flowhart hizi zinaweza kuwa msaada kwa mtu yeyote anapopata tatizo na kutaka kulitatua mwenyewe yaaani( DIY i.e Do it Yoruself) Au kwa mtaalam na ma-technician wanaopenda kufuata systematic aprroach to solving technical problems
Huo ni mfano wa flow chart kutatua matatizo nje ya programming
Nawasiisha
Kwa sababu inatumia michoro flowchart ni njia nyepesi ya kirafiki inayoweza kusadia kumfanya mtu yeyote atatue matatzo mengine ya kifundi. Kwa Makala hii tujaribu kucheki flow chart zilizotengenzwa na wataalm kutatua matizo sugu kwenye komyuta/laptop
Flow chart ya kutatua Matatizo ya kompyuta Kuwaka
NB
katika flow chart hii hapo juu unaweza kuona kuna sehemu tatizo linaelekeza kwenda kwenye flow chart ya matatizo ya screen au VGA card. Hiyo nayo ni flow chart ambayo kutokana na ufinyu wa nafasi wameamua kuzitengenisha lakini ingeweza kuwekwa kwenye mchoro mmoja
FLOW CHART YA KUTATUA MATATAIZo YA VGA/screen
FLOW CHART YA KUTAMBUA NA KUTAUA MAtATIZO YA UBAO MAMA( MOTHERBOARD)
Zimeletwa jf kwa hisani ya fixingmycomputer.
Flowhart hizi zinaweza kuwa msaada kwa mtu yeyote anapopata tatizo na kutaka kulitatua mwenyewe yaaani( DIY i.e Do it Yoruself) Au kwa mtaalam na ma-technician wanaopenda kufuata systematic aprroach to solving technical problems
Huo ni mfano wa flow chart kutatua matatizo nje ya programming
Nawasiisha