Flat tv (TCL 40"-SMART)

Flat tv (TCL 40"-SMART)

vunnja

Member
Joined
Sep 16, 2017
Posts
86
Reaction score
20
b8ca7b535aa60a424236127c44d1e55b.jpg

TCL 40"smart tv
970,000
Delivery in dar es salaam na kwa mikoani tunatuma pia
0717-062242
Tupo k.koo(CHINA PLAZA)
 
b8ca7b535aa60a424236127c44d1e55b.jpg

TCL 40"smart tv
970,000
Delivery in dar es salaam na kwa mikoani tunatuma pia
0717-062242
Tupo k.koo(CHINA PLAZA)
f81de683a390ac5321c49f47d9083fc9.jpg

Blender ya kusagia matunda na kuchuja
Bei 200,000
 
b8ca7b535aa60a424236127c44d1e55b.jpg

TCL 40"smart tv
970,000
Delivery in dar es salaam na kwa mikoani tunatuma pia
0717-062242
Tupo k.koo(CHINA PLAZA)
Boss hii TV bei yake sasa iv shilingi ngapi maana mwaka umekatika tangu umepost bahati mbaya na mm ndio leo naona tangazo lako na mwaka 2019 nataka niweke flat geto NIPE BEI BOSS
 
Boss hii TV bei yake sasa iv shilingi ngapi maana mwaka umekatika tangu umepost bahati mbaya na mm ndio leo naona tangazo lako na mwaka 2019 nataka niweke flat geto NIPE BEI BOSS
Swali zuri mkuu. Lkn yawezekana aliyeposti ni miongoni wa waliofunga maduka K/koo. Maana hii ndiyo nchi pekee duniani ambapo makusanyo yanaongezeka wakati biashara zinakufa.
 
Swali zuri mkuu. Lkn yawezekana aliyeposti ni miongoni wa waliofunga maduka K/koo. Maana hii ndiyo nchi pekee duniani ambapo makusanyo yanaongezeka wakati biashara zinakufa.
mimi hizo HABARI sipendi kusikia Mi nimetaka invoice sasa HABARI za kufunga duka ilihali vitu vya electronics ni biashara za kila siku zinatoka sana izi biashara therefore mtuma UZI kama yupo online alete BEI
 
mimi hizo HABARI sipendi kusikia Mi nimetaka invoice sasa HABARI za kufunga duka ilihali vitu vya electronics ni biashara za kila siku zinatoka sana izi biashara therefore mtuma UZI kama yupo online alete BEI
Utamsubiri sana. Alienda Mtwara kulima korosho, jeshi limeshindwa kuzikusanya na kuzibangua. Mtaji hana tena.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom