VN Tronix tunauza vifaa vizuri vya Electornics ikiwemo TV

VN Tronix tunauza vifaa vizuri vya Electornics ikiwemo TV

vn tronix

Member
Joined
Oct 26, 2026
Posts
7
Reaction score
5
📺 TV BRACKET 26"–65"

Upgrade your TV setup with a clean, modern look!

Boresha muonekano wa sebule, ofisi au eneo lako la burudani kwa kutumia TV Bracket iliyoundwa kwa ajili ya kufunga TV ukutani.

Inakusaidia kutumia nafasi kwa ufanisi, huku ikiipa TV yako mwonekano wa kisasa na nadhifu.

✅ Inafaa kwa TV zenye ukubwa wa 26" hadi 65"
✅ Husaidia kuweka TV ukutani kwa mpangilio mzuri
✅ Huokoa nafasi na kuboresha muonekano wa chumba
✅ Inafaa kwa matumizi ya nyumbani, ofisini na maeneo ya biashara

💰 PRICE: TSH 10,000/=

📍 VN TRONIX – Kinondoni, Dar es Salaam

🚚 Nationwide Delivery Available

📞 +255 739 073 206
📞 +255 719 073 206

file_0000000089dc81f59be2e662ad3718e3.png
file_0000000089dc81f59be2e662ad3718e3.png
 
⚡ EASY POWER ELECTRIC KETTLE – 2L ☕

Enjoy convenience with every boil! ✨

Rahisisha maandalizi ya vinywaji vyako vya moto kwa kutumia Easy Power Electric Kettle yenye ujazo wa lita 2. Inafaa kwa kuchemsha maji kwa ajili ya chai, kahawa na vinywaji vingine vya moto, iwe nyumbani au ofisini.

✅ Ujazo wa lita 2 kwa matumizi ya kila siku.
✅ Inafaa kwa kuchemsha maji kwa urahisi na haraka.
✅ Chaguo zuri kwa matumizi ya nyumbani na ofisini.
✅ Inakupa urahisi wa kuandaa vinywaji vya moto unapovihitaji.

💰 PRICE: TSH 20,000/=

📍 VN TRONIX – Kinondoni, Dar es Salaam.

🚚 Nationwide Delivery Available.

📞 +255 739 073 206
📞 +255 719 073 206

#VNTronix #ElectricKettle #HomeAppliances #ElectronicsTanzania #DarEsSalaam
 

Attachments

  • file_0000000032bc81f5988872e8cfe94368.png
    file_0000000032bc81f5988872e8cfe94368.png
    1.8 MB · Views: 1

Similar Discussions

Back
Top Bottom