Fitina za Shigongo Hizi Hapa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Fitina za Shigongo Hizi Hapa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Goodrich, Jul 31, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Huyu Shigongo ni mtu wa ajabu sana!

    Kwanza amemuomba msamaha Jose Chamelione na kuahidi kutorudia u pumb avu alioufanya. Upande wa pili, kwenye gazeti lake la Uwazi ameandika habari yenye lugha chafu sana dhidi ya Jose Chameleone.

    Mbaya zaidi katika makala bubu hiyo (haina jina la mwandishi) kama kawaida yake anawahusisha Watanzania wote kwa ujumla wao kuwa hawana umoja na wanaponzwa na umasikini.

    Nilichogundua ni kuwa anataka kujenga bilateral conflict huku yeye akibakia salama kwa manufaa yake.

    Angalia vyanzo hivi;

    apolgy.jpg

    Uganda Online - Shigongo Issues Apology to Chameleone Over Passport

    HUU NDIYO UTAPELI KAMILI WA CHAMELEONE - Global Publishers

    Sijui wenzangu mnamchukuliaje mtu huyu.
     
  2. M

    Martinez JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Shigongo biashara yake kubwa ni blackmailing.
    Unapigwa picha labda uko faragha ndani kwako, halafu unafuatwa utoe fedha.

    Angalia alivyomharibia Afande huyu asiye na kosa;

    AFANDE LIVE - Global Publishers
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    afu anataka tumuunge mkono? Kwa ujinga kama huu!!! Hapana.....
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,339
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nashukuru gazeti za huyu mfuasi wa magamba huwa sinunui wala ukinipa bure sisomi,amekazana kukopi na kupesti story kutoka kwenye novel za watu na amekalia kufutilia watu wakiwa faraghani.poleni mnaofuatilia newz za huyu ndugu.
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,047
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Shigongo hawezi kutudanganya adanganye hao hao wasoma udaku kwenye magazeti yake ya udaku
     
  6. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  7. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,322
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Mkuu, sikitika kwanza kabla ya kumlaumu huyu bwana!

    Mjasiliamali mzuri daima ni yule anayeweza kubaini gap kati ya kinachotakiwa na wanaokitaka na akitumia hiyo nafasi vizuri ananeemaka.

    Shigongo alibaini ujinga wa ndugu zetu wengi kuwa wameathirika na mfumo mbovu wa elimu yetu na badala ya kutumia hiyo nafasi kuwasaidia akaamua kuitumia kwa kuwajaza ujinga zaidi. Na kinachotokea/kitakachotokea huko mbeleni ni ujinga kuongezeka kutokana na 'sumu' aliyotulisha.

    Juzi Chameleon alipiga kambi ubalozi wa Tanzania nchini Uganda pale Kagera Road na hilo tukio lili-draw attention ya Waganda na uwezi jua ni wangapi wamejenga mtazamo hasi kuanzia hapo. Yote hayo sababu ya mtu mmoja kufanya mambo ya kipuuzi kwa makusudi mazima.

    Ngoja tusubiri lakini historia inaweza kumkumbuka kwa kutumia 'ujinga' wa Watanzania kujitajirisha kama wanasiasa wengine badala ya kutoa mchango wa kuwaelimisha kwa kuwapa ufahamu.
     
  8. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ntakugongea like later mkuu! Ukweli mtupu...
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Tafadhali huyu jamaa ameokoka bwana
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nilishaacha long time kusoma udaku wa shigongo
    anaweza kukuvunjia ndoa huyu
    Wakati signature zake eti
    "In god we trust" mmh
     
  11. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Jose-Chameleone-L-with-IGP-Lt.-General-Kale-Kayihura.jpg

    Akiwa na IGP wa Uganda baada ya kukabidhiwa passport !
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Simple and silly questions:-
    Shigonhgo ni mloko, je ni mlokole gani mwenye gesti hausi, baa na ukumbi wa muziki usiopiga nyimbo za dini?
    Shigongo ndo tapeli namba moja
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,060
    Trophy Points: 280
    Mlokole???
    Shigongo hana ulokole wowote, dig deep
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Sio mimi ninayegawa ulokole,....yeye ndio amesema ameokoka. Who knows?
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Shigongo naye hamnazo kweli...alitegemea nini?
     
  16. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,045
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    View attachment 60380

    Ubalozi wa Tanzania nchini Uganda kabla ya Shigongo kurudisha passport.
    Hivi huyu jamaa yuko juu ya sheria?
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,955
    Likes Received: 9,812
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha ulokole yeye ana tutukana sisi wajinga kumbe yeye na magazeti yake ndio wa kwanza kuandika ujinga na udaku alaf anataka support kutoka kwa anao wavua nguo kila siku kupitia magazeti yake ya kidaku!

    Ujinga wake na udaku umemponza kwanza ashukuru tumemsaidia.
     
  18. k

    kinubi Senior Member

    #18
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tumia hoja mkuu
     
  19. I

    IKISU Member

    #19
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    jamani kumbe wenyewe ndio inawauma ivyo,waache na wenyewe kuwasema wenzao kwenye magazeti yao kama wanavyo lala mika ndio na wenzao inawauma wanavyo wekaga abali za uongo,kuwasema vitu vya uzushi.
     
  20. m

    mullay Member

    #20
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    analalamika nini? kumbe inauma.
     
Loading...