Fifa yasogeza mbele Simba Vs Yanga SC

Fifa yasogeza mbele Simba Vs Yanga SC

mansoorsaid

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Posts
1,498
Reaction score
286
kutokuwa makini watu wa tff kutozingatia kalenda za fifa hata ukiingia mtandao wa fifa unakuta kalenda yote ya mwaka mzima sasa mechi ya simba na yanga wacheze tarehe 8/10 saa 11 jioni itakuwa siku ya kazi

TIMU ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars inatarajiwa kushuka uwanjani Oktoba 12, mwaka huu kuikabili Benin katika mechi ya kirafiki ya kalenda ya Shirikisho la Soka la Kimataifa (Fifa).

Kutokana na ratiba hiyo, maana yake ni kuwa mechi ya Simba dhidi ya Yanga katika Ligi Kuu Bara iliyokuwa ipigwe tarehe hiyo kwenye Uwanja wa Taifa, maana yake ni kuwa haitakuwepo na itapangwa tarehe nyingine.

Kuhusu mabadiliko ya mechi hiyo ya ligi kuu na lini itachezwa Shirikisho la Soka la Tanzania (TFF) limesema litatangaza leo mabadiliko hayo ya ratiba ya mechi hiyo na nyingine ili kuibisha Stars.

Pambano la Stars na Benin litatanguliwa na mechi ya kudumisha upendo kati ya viongozi wa dini ya Kikristo na Kiislamu

GlobalPublishers
 
Game inasogezwa mbele ili wachezaji wa Simba wapone, ha ha ha ha
 
TIMU ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars inatarajiwa kushuka uwanjani Oktoba 12, mwaka huu kuikabili Benin katika mechi ya kirafiki ya kalenda ya Shirikisho la Soka la Kimataifa (Fifa).

Kutokana na ratiba hiyo, maana yake ni kuwa mechi ya Simba dhidi ya Yanga katika Ligi Kuu Bara iliyokuwa ipigwe tarehe hiyo kwenye Uwanja wa Taifa, maana yake ni kuwa haitakuwepo na itapangwa tarehe nyingine.

Kuhusu mabadiliko ya mechi hiyo ya ligi kuu na lini itachezwa Shirikisho la Soka la Tanzania (TFF) limesema litatangaza leo mabadiliko hayo ya ratiba ya mechi hiyo na nyingine ili kuibisha Stars.

Pambano la Stars na Benin litatanguliwa na mechi ya kudumisha upendo kati ya viongozi wa dini ya Kikristo na Kiislamu

GlobalPublishers
 
hii TFF ya Malinzi nilijua ya kisomi kumbe ndio wale wale tu
cc Jamal Malinzi@Mamndenyi...
ina maana walikua hawajui yote hayo
 
Last edited by a moderator:
Walipitiwa kidogo, walidhani TFF ni kubwa kuliko FIFA..Hivyo hapakuwa na sababu ya kufuata kalenda ya FIFA wakati wa kuandaa ratiba ya ligi kuu!!.
 
kwa maoni yangu wachezaji wa yanga na simba mechi na benin wasiteuliwe maana kila wanapofungwa wanalaumiwa wateuliwe wa azam mbeyacity mtibwa coast prison na ndandafc tutapata mafanikio mazuri
 
Back
Top Bottom