Fiesta ni chanzo kingine cha maambukizi mapya ya Ukimwi

Fiesta ni chanzo kingine cha maambukizi mapya ya Ukimwi

zandrano

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Posts
8,535
Reaction score
9,494
Hili tamasha la fiesta linalo endeshwa na kituo cha clouds katika mikoa mbalimbali, utafiti unaonyesha kuwa tamasha hilo ambalo washiriki wake wengi ni vijana limekuwa chanzo kikuu cha maambukizi mapya ya Ukimwi kwa kuwa katika kilele cha tamasha hilo ngono inatendaka sana na hivyo kuongeza maambukizi mengi ya Ukimwi.

Ushauri;
Waandaaji wanapaswa waangalie upya tamasha hili ili liwe na faida zaidi kuliko hasara. Elimu ya maambukizi ya Ukimwi itolewe mara kwa mara.

Mamlaka zinazo husika zinawahibu wa kuthibiti ili kulinda maadili ya kitanzania, wasiachiliwe tu wafanye wanavyo taka, lazima wadhibitiwe ili kulinda maadili ya kitanzania.
 
Hili tamasha la fiesta linalo endeshwa na kituo cha clouds katika mikoa mbalimbali, utafiti unaonyesha kuwa tamasha hilo ambalo washiriki wake wengi ni vijana limekuwa chanzo kikuu cha maambukizi mapya ya Ukimwi kwa kuwa katika kilele cha tamasha hilo ngono inatendaka sana na hivyo kuongeza maambukizi mengi ya Ukimwi.

Ushauri;
Waandaaji wanapaswa waangalie upya tamasha hili ili liwe na faida zaidi kuliko hasara.

Elimu ya maambukizi ya Ukimwi itolewe mara kwa mara.

Mamlaka zinazo husika zinawahibu wa kuthibiti ili kulinda maadili ya kitanzania, wasiachiliwe tu wafanye wanavyo taka, lazima wadhibitiwe ili kulinda maadili ya kitanzania.
Acha makasiriko we jamaa kule kuna fursa nyingi sana zinaibuliwa na mikoa husika hasa ya pembezoni wanapata kutoa matongotongo machoni, kama bado mna nyanduana bila kinga ndio mtajijua, huu ni wivu live kabisa, Jipangeni na hivyo viredio vyenu uchwara na nyie mtengeneze matamasha yenu, Hivi kuna kitu kinaambukiza ngoma ka MWENGE? wala hujawahi kuleta uzi hapa na hiyo ni nchi nzima sio vijisehemu tu
 
Waache wafe kwa ukimwi wewe uje ufe kwa Kansa au malaria, Sasa maambukizi yakiongezeka wewe inakuhusu Nini,? Umekosea Cha kuandika au!!?

Acha kuingilia starehe za watu,Maisha yenyewe mafupi,ukute wewe unayogopa kufa kwa ukimwi mwisho wa siku ukafa kwa Malaria
 
Fiesta ni cha mtoto ... Kuna tamasha linaitwa Nyege Nyege Music Festival huko Uganda
 
Hili tamasha la fiesta linalo endeshwa na kituo cha clouds katika mikoa mbalimbali, utafiti unaonyesha kuwa tamasha hilo ambalo washiriki wake wengi ni vijana limekuwa chanzo kikuu cha maambukizi mapya ya Ukimwi kwa kuwa katika kilele cha tamasha hilo ngono inatendaka sana na hivyo kuongeza maambukizi mengi ya Ukimwi.

Ushauri;
Waandaaji wanapaswa waangalie upya tamasha hili ili liwe na faida zaidi kuliko hasara. Elimu ya maambukizi ya Ukimwi itolewe mara kwa mara.

Mamlaka zinazo husika zinawahibu wa kuthibiti ili kulinda maadili ya kitanzania, wasiachiliwe tu wafanye wanavyo taka, lazima wadhibitiwe ili kulinda maadili ya kitanzania.
Binafsi naona ni msimamo wa mtu kama dhaifu ndiyo utakaomuangusha.Yani vibe linakuvua nguo?Uzembe.
 
Na ikitoka fiesta mjiandae na wasafi Festival,ikitoka hyo mnaletewa mziki mnene,mziki mnene mnaletewa nandy
Hamtapoaaa....
Nchi hii ni ya matamasha

Ova
 
Back
Top Bottom