Ragnar Fluke JF-Expert Member Joined May 22, 2012 Posts 374 Reaction score 118 Aug 24, 2012 #1 Wanajamii mnaopatikana moshi na tanga naomba mtoe feedback ya hili tamasha linaloanza leo! Inaonekana kama vile fiesta inapoteza mvuto kwa vijana wa sasa tofauti na mwanzo! Tanga na moshi mmepokeaje hapo kwenu?
Wanajamii mnaopatikana moshi na tanga naomba mtoe feedback ya hili tamasha linaloanza leo! Inaonekana kama vile fiesta inapoteza mvuto kwa vijana wa sasa tofauti na mwanzo! Tanga na moshi mmepokeaje hapo kwenu?
mpinga shetani JF-Expert Member Joined Nov 22, 2010 Posts 3,234 Reaction score 961 Aug 24, 2012 #2 Fiesta ndiyo nini?
O Otorong'ong'o Platinum Member Joined Aug 17, 2011 Posts 39,418 Reaction score 29,728 Aug 24, 2012 #3 Wewe ndo B-12?...