Fid Q haangui nini?

Penologist

JF-Expert Member
Feb 25, 2019
788
1,906
Sikuwa na pozi za kirapa nilikuwa Gangsta sijui Yooo
Nikawa conscious, Mtu wa culture, Rasta ambaye haangui ng'ooo.
 
IMG-20191026-WA0017.jpg
 
Ngoja nikupe namba yake umpigie mlijadili hilo,unakosea sana kuuliza humu kama kwamba great thinkers ndio wamechana hiyo mistari
 
Joh Makini anatuita makima... Eti tunaomuamulia cha kuimba.

Ha ha ha haa... Haya bana mi niwe kima tu..Ila ushaisha.

Wameishiwa hawa.
 
His interview with Refresh of Wasafi Tv does not comply with that line. If I am not mistaken he was insisting cannabis be legalized, and he went as far as to give legit reasons why it is good. That alone should tell you something, bro.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom