Fedhea ya kubambika/kubambikwa mtoto, tujadili

Fedhea ya kubambika/kubambikwa mtoto, tujadili

Msandawe Halisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Posts
647
Reaction score
351
Kwa wanaume ni dharau mbaya sana wapatazo kwa kubambikwa watoto ambao siyo wake. Wengi imefikia kuchukulia poa tu, kitanda akizai haramu.

Binafsi nachukilia huu ni ukatili mkubwa sana ufanywao na wanawake.

Kidume umefanya changamoto zote za ujauzito za mpenzi wako/mke wako, kumsindikiza chooni kila mara kama mjuavyo.

Umempeleka clinic kila mara. Anazaliwa mtoto hana hata kucha yako.

Mtoto anazaliwa afanani na wewe na pengine hafanani na mama yake. Nawauliza wanaume wezangu wa mmu, je ikikutokea wewe utafanyaje?

Nawauliza wanawake mnajisikiaje kubambika, roho zenu zinajisikiaje baba akimlea mtoto ambae sio wake?
 
Yaani mkuu utanifanya yule mwarabu, sjui ni kaburu yule ninkampime DNA sasa hivi, ila mkuu inauma sana yaani unalea mamluki ndani ya familia yako alafu libaba lake lipo linapeta uswahilini, siku ya siku mtoto amenawiri vizuri eti na yeye na wazee wengine wa busara wanajitokeza kudai mtoto wanakuja na vifungu vya kwenye kitabu eti samehe kama mungu anavyosamehe dah! yaani mtu unaweza kwenda kulala segerea bila kupenda
 
Wanawake wengine wanakuwa wanadate na wanaume zaidi ya 2. Anashindwa kutambua yupi baba sahihi
 
Kinachopelekea kubambikiwa mtoto n.tatizo la mdada kutokua muaminifu kwa sababu hutoka na mwanaume zaidi ya mmoja na kushindwa kumjua n yupi alie baba.
 
Dah Kwasisi wanaume hii ni changamoto sana...kuna mdada nilipokuwa chuoni alinikomalia kuwa ana mimba yangu nikakubali mimba hadi akajifungua..ila kila nikimchekii mtoto hafanani na ukoo wetu kabisa....yani midomo ya dogo ndio balaa naamini siku huyo mtoto akijakumuona baba yake wa ukweli atakubali kozi midomo yake niyatofauti(Naamini itakuwa kaitoa kwa baba yake wa ukweli)....sema ndio hivyo tulikubali toka mimba imebidi tukubali na mtoto ..ila Duh!!!
 
Wewe mwanaume usiyejua mwanao pia ni shida kwenye jamii...

Mwanaume lazima umjue mwanamke nje ndani haswa elimu ya uzazi na nyakati zake...
 
Hili tatizo ni kati ya matatizo ambayo nayachukia na kuyaogopa sana..dah mungu pitisha mbali
 
Wewe mwanaume usiyejua mwanao pia ni shida kwenye jamii...

Mwanaume lazima umjue mwanamke nje ndani haswa elimu ya uzazi na nyakati zake...

aiseee! Kama kumjua mwanamke au elim ya uzazi na nyakat zake haisaidii.
Siku akiamua kukuletea mamluki hata uwe profesa wa elim ya uzazi lakn utaingizwa chaka tu
 
aiseee! Kama kumjua mwanamke au elim ya uzazi na nyakat zake haisaidii.
Siku akiamua kukuletea mamluki hata uwe profesa wa elim ya uzazi lakn utaingizwa chaka tu

Sio rahisi kiasi hicho mkuu unless huyo mwanamke awe ni mlupo tu wa siku moja....
 
Sio rahisi kiasi hicho mkuu unless huyo mwanamke awe ni mlupo tu wa siku moja....
Hawa wanawake wajanja kwa mfano leo kachepuka kesho atahakikisha lazima akupe penzi ili kuondoa utata wa mimba ikitokea
 
Hawa wanawake wajanja kwa mfano leo kachepuka kesho atahakikisha lazima akupe penzi ili kuondoa utata wa mimba ikitokea

Upo sahihi kabisa.....baadhi ya wanawake wa shenzi sana...tunaalibiana maisha tu!!
 
Yaani mkuu utanifanya yule mwarabu, sjui ni kaburu yule ninkampime DNA sasa hivi, ila mkuu inauma sana yaani unalea mamluki ndani ya familia yako alafu libaba lake lipo linapeta uswahilini, siku ya siku mtoto amenawiri vizuri eti na yeye na wazee wengine wa busara wanajitokeza kudai mtoto wanakuja na vifungu vya kwenye kitabu eti samehe kama mungu anavyosamehe dah! yaani mtu unaweza kwenda kulala segerea bila kupenda

kama ni kweli pole mkuu
 
Kinachopelekea kubambikiwa mtoto n.tatizo la mdada kutokua muaminifu kwa sababu hutoka na mwanaume zaidi ya mmoja na kushindwa kumjua n yupi alie baba.

Hili lina ukweli kiasi gani biologically,ina maana wamama/wadada hamjui hot days zenu?na siku unayoshika ujauzito huwezi kukumbuka ulilala na nani......unless proven mimi siamini
 
Sio rahisi kiasi hicho mkuu unless huyo mwanamke awe ni mlupo tu wa siku moja....

tuchukulie ni mke wako wa ndoa mfano tarehe 21 hadi 23 ndio sku zake za hatari hyo tarhe 21 akaamua kuchepka na 22 akakutana na ww hapo utazuia vp asikuzalie mamluki?

Mkuu akili ya mwanamke iache kama ilivyo tu
 
Hili lina ukweli kiasi gani biologically,ina maana wamama/wadada hamjui hot days zenu?na siku unayoshika ujauzito huwezi kukumbuka ulilala na nani......unless proven mimi siamini

Wanajua sana ila wao kutotulia imepelekea kwa sababu aliangalia ndo ishakua tena ile wanaita bahat mbaya sasa unadhan hapo kila amwambiae mtoto n wako hatak mwisho anamtafuta wa kumbambikia ila kama angejituliza wala yasingekua
 
Nani kakwambia tumbo la mwanamke ni mashine ya photocopy!. Unataka ufanane na mtoto ili uridhike kuwa ni wako hv akifanana na mkeo utajuaje!.
 
Sithubutu kupima DNA sihitaji pressure bora niendelee kuamini tu kuwa ni wangu.
 
wanawake kutokuwa waaminifu ndo yanasababisha yote haya..
 
Wanawake wengine wanafanya makusudi tu. Anachepuka na wa pembeni ili apate nae mtoto. Wanajifanya wana mahaba nikuzalie
 
Back
Top Bottom