Wakuu naomba ushauri.
Hivi ni lazima kujiunga na fao la matibabu linalotolewa na nssf? na
kama si lazima kwanini ionekane kama amri kwa maana ya kwamba watoto
Wa wafanyakazi wamepigwa picha mashuleni kwaajili ya kubandika kwenye
Hizo fomh za matibabu,
na ka ma nilazma, wafanyakazi Migodini wanega
wanyika kuna wa PPF na hawa NSSF na kama ni lazima je?wale wallojiu
nga na BIMA ya afya(NHIF),huyu ni kampuni moja wake mifumo ya matibabu
tofauti kwa wakati tofauti.Je hii ni haki?.
Hivi ni lazima kujiunga na fao la matibabu linalotolewa na nssf? na
kama si lazima kwanini ionekane kama amri kwa maana ya kwamba watoto
Wa wafanyakazi wamepigwa picha mashuleni kwaajili ya kubandika kwenye
Hizo fomh za matibabu,
na ka ma nilazma, wafanyakazi Migodini wanega
wanyika kuna wa PPF na hawa NSSF na kama ni lazima je?wale wallojiu
nga na BIMA ya afya(NHIF),huyu ni kampuni moja wake mifumo ya matibabu
tofauti kwa wakati tofauti.Je hii ni haki?.