Fantastic Wedding......!!!

Jamaa engineer wa barabara nini?maana lazima amechukua heavy machine zote za project....siku yake!
 
will the marriage last au ndo matatizo yatakuwa ya kuchimba na bulldozer? ndoa njema maharusi
 
wangeyaleta haya Makatapila yaje bongo kutengeneza Barabar huko kwao hayana akazi yanatembea tu Mabarabarani. Ndoa nzuri nimeipenda.

Mbona yameshakuja mkuu? Kuna makampuni ya kichina huku bongo yanakula mikataba ya ujenzi ile mbaya.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…