Famyff
Member
- Mar 18, 2019
- 30
- 65
Unique York Investment.
Kutoka Unique York Inv. Inawatangazia bidhaa yake mpya ya Jiko la kupikia la kisasa linaloweza kuokoa matumizi makubwa ya mkaa katika matumizi.
Jiko hili kwa jina la fantastic Jiko lina uwezo wa kuivisha chakula vizur kwa kutumia makaa matatu au matano.
Pia unaweza kutumia kuni.
Bidhaa hii inapatikana Daresalaam na kusambazwa Tanzania nzima kwa wanaohitaji.
Bei ya bidhaa hii ni shillingi 55,000.
Kwa mawasiliano 0675292065, 0738406701.
Karbu sana Unique York Inv.
Kutoka Unique York Inv. Inawatangazia bidhaa yake mpya ya Jiko la kupikia la kisasa linaloweza kuokoa matumizi makubwa ya mkaa katika matumizi.
Jiko hili kwa jina la fantastic Jiko lina uwezo wa kuivisha chakula vizur kwa kutumia makaa matatu au matano.
Pia unaweza kutumia kuni.
Bidhaa hii inapatikana Daresalaam na kusambazwa Tanzania nzima kwa wanaohitaji.
Bei ya bidhaa hii ni shillingi 55,000.
Kwa mawasiliano 0675292065, 0738406701.
Karbu sana Unique York Inv.