Fahamu website hatarishi zilizopo kwenye dark web

Fahamu website hatarishi zilizopo kwenye dark web

Status
Not open for further replies.
Salama wakuu,

Unajua taani kumekua na story nyingi sana kuhusu Dark Web, story nyingine zinaweza kuwa ni za kweli ama uongo, lakini tulio wengi hatujui kama tunadanganywa ama laa!! Na sababu kubwa ni kua na uoga wa kile tulicho aminishwa...
Uongo mtupu. Dark web ni browser kama Google bing.

Haina cha ajabu hata kimoja.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom