Fadhila inapobadilika kuwa mtaji


Johng

Johng

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
529
Likes
519
Points
180
Johng

Johng

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2016
529 519 180
Habari wana JF. Nimevutiwa na mijadala mbalimbali ya wanajamii forum nami nimeamua nijiunge rasmi kuweza kujadiliana, badilishana mitazamo, kushilikishana uzoefu pamoja na kuoneshana na kufahamishana kuhusu fursa.

Nimekuwa na kitu nikijiuliza kwa nini kuna baadhi ya watu unaweza kuwa umekwama unashida flani inahitaji msaada ukamwendea mtu akakusaidia lakini baada ya hapo huyo mtu aliyekusaidia anakugeuza mtaji wake, kila anapopatwa na shida anakuja kwako mara nyingi zaidi akihitaji na wewe umsaidie tena kwa kuongezea na maneno "unakumbuka mimi ndo niliyekusiadia" je ni haki kumgeuza mtu uliyemsaidia kuwa mtaji na suruhisho la kila shida zako?

Karibuni kwa michango yenu tafadhari.
 

Forum statistics

Threads 1,273,262
Members 490,343
Posts 30,475,785