Ezekiel Maige kama mbunge leo bungeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ezekiel Maige kama mbunge leo bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jun 18, 2012.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Yule bwana Maige ambaye alifikiri amezaliwa kuwa Waziri, leo ameuliza swali Bungeni kama Mbunge wa kawaida, kweli maisha hayana formula, poor of you Maige
     
  2. Mpiganaji wa watu

    Mpiganaji wa watu Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alisema kapania bunge
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huhuhuhu! Maige the genius!
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kauliza nini?
     
  5. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kaingia bingeni leo? maana since 12th bunge la bajeti lianze alikuwa anakwepa kuonekana kama mbunge asiye waziri
     
  6. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Na atakosa hata ubunge 2015
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,562
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    ndo wawe wanajua cheo ni dhamana..sasa na yeye aanze kuona adha ya jinsi wanavyowadanganyaga wabunge kama watoto..halafu sijui atakua anaunga hoja mkono!!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Ataunga hoja kama ilivyo kawaida ya wabunge..
     
Loading...