Ex kamuambikiza HIV

πŸ˜… πŸ˜… πŸ˜… πŸ˜… Dah..!! JF sihami ngΓ³oo..!! Kwahiyo unapigwa goli moja kila baada ya miezi mitatu?
 
Acha uongo mkuu, sio kweli kwamba ukichovya tu unao, unaweza ukapiga hata waathirika 1000 na ukapiga kisawasawa na ukapima hamna kitu
Kwa mwanamke, kutokana na maumbile posibility ni kubwa ukilinganisha na mwanaume..!! We mimanii yako yenye ngoma umwagie mtoto wa watu halafu atoke salama..!!!
 
Ingekuwa ivo kila mtu ni muathirika..vp wanaotembea na wenye HIV na hawapati?
 
Kwa mwanamke, kutokana na maumbile posibility ni kubwa ukilinganisha na mwanaume..!! We mimanii yako yenye ngoma umwagie mtoto wa watu halafu atoke salama..!!!
mimanii haina ngoma yoyote ndio mana anaweza kuzaliwa mtoto kutokana na hiyohoyo mimanii na akawa mzima
 
acha uongo ingekua hivyo kila mtu angekuwa muathrikia katika watanzania mil 60 waathirika wangekuma mil 55,hivi siku ukiambiwa hata vvu yenyewe ni illusion tu wala sio kitu halisi utajisikiaje
 
Asee, mwanamke alitingwa hivyo. Kuliko kwenda kuliwa na Ex wake si angetutafuta sisi wengine tupo, angepata bao zake alizokusudia bila hiyana.
 
Wakati mwingine haya mambo yanahitaji tu ulinzi wa Mwenyezi Mungu. Maana wote hatujui kesho yetu.

Unategemea mtu aliyepata maambukizi ndani ya miezi mitatu kushuka chini, ukimpima utamkuta na hayo maambukizi?
 
Mapenzi huwa sio dharula.
Pima kwanza kabla ya kumla mtu.
Vinginevyo Kinga zipo za kutosha
 
hahahahahahaha
Hahahaha
 
Alikua +?
πΆπ‘˜π‘’π‘šπ‘π‘–π‘šπ‘Ž, 𝑏𝑒𝑑 π‘Žπ‘ π‘’π‘’ π‘˜π‘€π‘Ž π‘šπ‘–β„Žπ‘Žπ‘Ÿπ‘Žπ‘˜π‘Žπ‘‘π‘– π‘¦π‘Žπ‘˜π‘’ π‘›π‘Ž π‘›π‘–π‘™π‘–π‘¦π‘œπ‘¦π‘Žπ‘˜π‘’π‘‘π‘Ž π‘›π‘–π‘™π‘–π‘Žπ‘šπ‘’π‘Ž 𝑑𝑒 π‘˜π‘’π‘—π‘–π‘ π‘Žπ‘™π‘–π‘šπ‘–π‘ β„Žπ‘Ž 𝐢𝑙𝑖𝑛𝑖𝑐
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…