ewura

korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
695
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
695 250
Habarini janan...jana nlipigiwa cm ewura wameniita kufanya interview tarehe 12.12.2013! Kwakuwa nlikuwa kwenye kelele yule dada ckumckia vzuri wap nafanya...kadri nlivyojitahd nimckie na cm yangu ina matatizo ya spika sikumckia..akakata cm! Naombeni kwa yyte alieitwa anijuze! Na je interview zao znakuwaje?ni km zle zakuitwa watu wote walioapply au hawa wenzetu Wako vizuri???mana nko mkoan nicjepoteza nauli yangu bureee
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Points
1,225
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 1,225
EWURA pesa ipo tena sana wako njema,lakini kuhusiana na kusema kuwa wanaita watu wote kama watu wa tume ya ajira ndiyo hapo sipajui vizuri
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
Ewura sio kama wale wengine, hata kama wakiita wengi just go ujaribu bahatu yako
 
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 2,000
Hivi hawajatangaza kwenye magazeti, make niliambiwa kuwa watatangaza shortlisted kwenye magazeti kama walivyotangana nafasi za kazi....
 
korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
695
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
695 250
Hivi hawajatangaza kwenye magazeti, make niliambiwa kuwa watatangaza shortlisted kwenye magazeti kama walivyotangana nafasi za kazi....
mhh atacjui gazer gan na la lini cjui
 
korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
695
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
695 250
Kwani bibie umeitwa nafasi gani? mie mwenyewe niliomba ila sijajua ni zipi walizoanza kuita
me nliombaga ile ya administrative cum......ilitokaga July km ckosei! Then hv juz juz tu waltoa nyingne nliappy ya receptionist...wewe je
 
O

okellecky

Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
67
Points
0
O

okellecky

Member
Joined Mar 16, 2013
67 0
hebu nijuze walitumia landline walivyokupigia cm au hizi number za kawaida coz nlikuta Missed call kwenye cm yangu then nkajaribu kupiga haipatikani na mm nliomba kaz uko pia ebu nitoe wasiwasi bidada.
 
korino

korino

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
695
Points
250
korino

korino

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
695 250
hebu nijuze walitumia landline walivyokupigia cm au hizi number za kawaida coz nlikuta Missed call kwenye cm yangu then nkajaribu kupiga haipatikani na mm nliomba kaz uko pia ebu nitoe wasiwasi bidada.
Walitumia cm za mezani na sio hz za kawaida..we ulkuta no.ipi?
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 0
Walitumia cm za mezani na sio hz za kawaida..we ulkuta no.ipi?
Kama hivyo si uwapigie uwaulize?
Pia nakushauri sana uende usifikirie kula hasara nauli itakupa hata eperience ya interview. Ingawa kazi stage yako wanao qualify huwa wengi ile mbaya.
 
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
988
Points
1,000
MAUBIG

MAUBIG

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
988 1,000
me nliombaga ile ya administrative cum......ilitokaga July km ckosei! Then hv juz juz tu waltoa nyingne nliappy ya receptionist...wewe je
Commercial Officer- petroleum ndiyo niliyoomba dada
 

Forum statistics

Threads 1,324,625
Members 508,740
Posts 32,168,300
Top