EWURA Yatema Madini

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,585
2,000
EWURA yatema madini hebu .
Soma hapo kwenye ambatanisho.

Je, hawakujua kuwa ni makosa Kupokea maombi ya IPTL hadi watumbuliwe!?

Je, ni kweli kuwa ofisi na mamlaka nyingi hapo Tanzania zinaendeshwa na watu back ambao hawamo kwenye mfumo wa mamlaka hizo!?.

Sababu kuu , inayonipelekea kusema hivyo ni kutokana na mamalaka hizo kufanya makosa yaleyale ya kila siku na kutumbuliwa kwa wakuu au wakurungezi wa mamalaka hizo!.

Maoni yenu wadau...
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,585
2,000
Madini hayo
 

Attachments

  • IMG_20170611_134211_576.JPG
    File size
    618.5 KB
    Views
    27

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,602
2,000
Waangalie mkataba unasemaje (ule wa kutuuzia umeme)

Msije mkabimbiliswa mahakamani muishie kumlaumu na kumshutumu Tundu Lissu.
 
May 28, 2017
54
95
Mtoa mada uko sawa, hata mimi najiuliza hii counterattack ya wapi, asubuh katumbuliwa, mochana press reliese from the same office and position. some one is behind ...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom