Ever been to Tanganyika?

Ever been to Tanganyika?

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Posts
4,777
Reaction score
2,392
DSC01637.JPGJamani mlio majuu karibuni Tanganyika, bongo poa sana!
Jiulize tu Tanganyika iko wapi?
 
Utatufanyia favour ukisema hii sehemu ni wapi?
 
Umenikumbusha maeneo ya Tanga. I have been to the Tanganyika of pre independence It was green through out the years. Tembo, mbogo vifaru na ng'ombe walikuwa wanachunga pamoja. Swala, twiga, mbuni walikuwa wanapishana na wanadamu bila hofu. Maji yalikuwa yakitiririka kwenye chemu chemu masaa yote. Watu waliheshimiana sana, jamii ilikuwa moja. Mtoto alikuwa wa jamii, aliyefaulu alikuwa wa kijiji. Aliyesoma alikuwa akisikilizwa bila kuhujumu wasiosoma. etc etc

Kilichotokea hadi hali hii kuwa hivi ilivyo ya ufisadi wa kila aina unaweza kuileza kuwa ni laana tu.

Picha hiyo na kibao hicho ni kweli ni ya eneo la Tanga kwenye barabara kuu.

Thanx for refreshing my memory
 
Umenikumbusha maeneo ya Tanga. I have been to the Tanganyika of pre independence It was green through out the years. Tembo, mbogo vifaru na ng'ombe walikuwa wanachunga pamoja. Swala, twiga, mbuni walikuwa wanapishana na wanadamu bila hofu. Maji yalikuwa yakitiririka kwenye chemu chemu masaa yote. Watu waliheshimiana sana, jamii ilikuwa moja. Mtoto alikuwa wa jamii, aliyefaulu alikuwa wa kijiji. Aliyesoma alikuwa akisikilizwa bila kuhujumu wasiosoma. etc etc

Kilichotokea hadi hali hii kuwa hivi ilivyo ya ufisadi wa kila aina unaweza kuileza kuwa ni laana tu.

Picha hiyo na kibao hicho ni kweli ni ya eneo la Tanga kwenye barabara kuu.

Thanx for refreshing my memory
Thanks mkuu.
The world is surging foward at a terrifying pace na mambo mema ya siku zilizopita tunayasahau.
Once in a while it is good to reflect on the good old days, its a pity they never come back.
 
natamani nikanunue ekari nyingi za kutosha za kuchungia ng'ombe wa kisasa niweke na kiwanda cha maziwa na products zake...mweeee
 
Back
Top Bottom