EU migrant crisis: Sweden may reject 80,000 asylum claims - BBC News

EU migrant crisis: Sweden may reject 80,000 asylum claims - BBC News

Jimena unabishana na mtu mmoja mwenye ID mbili, kahtaan ndio huyo huyo nyundo kipozeo.
jaribu kusoma upya comments ndio utajua tofauti
Shukrani sana, nimesoma mara mbili mbili na kuelewa ulichosema.
Yani mtu anajitekenya na kujicheka mwenyewe[emoji3] [emoji3]
 
Tanganyika iiachie Zanzibar ipumue kwanza, watu wamechoka na uvamizi
Zanzibar itaachiwaje wakati juzi Vuai kaiomba Tanganyika iiangalie Zanzibar Kwa jicho la huruma maana hali ni tete?
 
Zanzibar itaachiwaje wakati juzi Vuai kaiomba Tanganyika iiangalie Zanzibar Kwa jicho la huruma maana hali ni tete?


Vuai na hao ccm anaowaomba wamebaki kugombania sukari ya wafanya biashara

Iwachieni zanzibar mpate kuja kununua sukari kwa bei poa
 
Afro-Arabica kubali kwamba mmepigika, hivyo mnaenda kutafuta maisha/kubeba mabox.

Pili, hao Wazungu washajua janja yenu, sasa ni mwendo wa kuwatungia sheria kali.

Tatu, hivi nyie hamnaga akili za kujiongeza mpaka mnafitinishwa kila siku?
Yaani kama ulikua kwenye akili yangu,waarabu kichwani hamna kitu kabisaa
Waislam yao ni madrasa tu
 
Yaani kama ulikua kwenye akili yangu,waarabu kichwani hamna kitu kabisaa
Waislam yao ni madrasa tu
Unapotaka kutoa Kashfa Jaribu kusoma Unachoandika.
Unadai Waislamu hamna kitu kichwani halafu unasema " wao ni MADRASA TU"
Kwa lugha ya Kiswahiki Madrasa Maana yake Ni SHULE.

Sasa kajifunze kwanza Lugha ya Taifa la Tanzania Kabla ya Kubwatuka ovyo.
 
Kwa nini msiende Iran, Pakistani, Afghanistan, au Palestina?
Ndugu zangu waislamu kwa nini msiende kwa waislamu wenzenu? Kwa nini nchi zenu za kiislamu zina matatizo? Jiulize swali hilo na muwe wakweli! Watu wanakosa uhuru kwa sababu ya strict sharia law! Dini ni uhuru wa mtu kuabudu anachokiamini, mnalazimishana kuukiri Uislamu hata kwa ambao wana mtazamo tofauti! Machafuko hayataishi na mtateseka sana na ukimbizi!
 
Unapotaka kutoa Kashfa Jaribu kusoma Unachoandika.
Unadai Waislamu hamna kitu kichwani halafu unasema " wao ni MADRASA TU"
Kwa lugha ya Kiswahiki Madrasa Maana yake Ni SHULE.

Sasa kajifunze kwanza Lugha ya Taifa la Tanzania Kabla ya Kubwatuka ovyo.
Sawa Madarasa ni shule, LAKINI YA ELIMU AHERA which is not much applicable in terms of earning your livelihood on earth!
 
Sawa Madarasa ni shule, LAKINI YA ELIMU AHERA which is not much applicable in terms of earning your livelihood on earth!
Stop giving me garbage young man.
What do you know about Elm Akhera Galatian.

Your church ministers and Pastors are earnings billions and they Are the best con artists today.
Gwajima Is Worth over 3 billions Today. Which university did he attended.? Which qualifications is he holding?

Think before you puke out son.
Sio kuropoka tu ka mlevi wa Taptap.
 
Stop giving me garbage young man.
What do you know about Elm Akhera Galatian.

Your church ministers and Pastors are earnings billions and they Are the best con artists today.
Gwajima Is Worth over 3 billions Today. Which university did he attended.? Which qualifications is he holding?

Think before you puke out son.
Sio kuropoka tu ka mlevi wa Taptap.
Hasira hazikusaidii kujenga hoja! Gwajima and Pastors wanakula kanisani kwao na si ajira ya serikalini. Nyinyi mnataka ajira ya serikalini wakati hamna elimu ya duniani! This is my argument! Shule za madarasa hazifundishi kumudu technical jobs bali namna ya kumcha Mungu kwenda ahera!
 
Hasira hazikusaidii kujenga hoja! Gwajima and Pastors wanakula kanisani kwao na si ajira ya serikalini. Nyinyi mnataka ajira ya serikalini wakati hamna elimu ya duniani! This is my argument! Shule za madarasa hazifundishi kumudu technical jobs bali namna ya kumcha Mungu kwenda ahera!
Sasa km usemavyo ni kweli wale maaskofu wawili na Wachungaji waliokula zaidi ya BILLION 2 ESCROW (Pesa za Wananchi) walizipatia Kanisa lipi?
Na kuhusu Kula Serikalini Ile List ya MAFISADI walikwiba Mabilion ya Pesa za Serikali kuna Waislamu wangapi Ndani yake?
List za Wezi wote wanakamatwa kila siku kwa kesi za Ufisadi Hakuna Km Wakristo. Hilo hakuna mtanzania Asiejua.
Sasa km unaona kutokuiba Kwa Waislamu ni Ukosefu wa Elimu kwetu Sisi hio sio Kashfa bali Ni sifa. Wizi kwa Waislamu Ni Mwiko.
Nyie Mliosoma Endeleeni kulimaliza Taifa. Siku Likikauka mtatueleza kwa Herufi kubwa.

Ahsanta.
 
Sasa km usemavyo ni kweli wale maaskofu wawili na Wachungaji waliokula zaidi ya BILLION 2 ESCROW (Pesa za Wananchi) walizipatia Kanisa lipi?
Na kuhusu Kula Serikalini Ile List ya MAFISADI walikwiba Mabilion ya Pesa za Serikali kuna Waislamu wangapi Ndani yake?
List za Wezi wote wanakamatwa kila siku kwa kesi za Ufisadi Hakuna Km Wakristo. Hilo hakuna mtanzania Asiejua.
Sasa km unaona kutokuiba Kwa Waislamu ni Ukosefu wa Elimu kwetu Sisi hio sio Kashfa bali Ni sifa. Wizi kwa Waislamu Ni Mwiko.
Nyie Mliosoma Endeleeni kulimaliza Taifa. Siku Likikauka mtatueleza kwa Herufi kubwa.

Ahsanta.
Huu ni upuuzi mwingine kuwahi kuusikia, mafisadi Waislam ni wengi sana hasa wakwepa kodi.
 
Huu ni upuuzi mwingine kuwahi kuusikia, mafisadi Waislam ni wengi sana hasa wakwepa kodi.
Teh teh teh.
Sasa kashfa za nini.?
Mimi nimekutajia maaskofu na wachungaji waliokamatwa na MABILION YA PESA ZA ESCROW. As if Escrow was one of the Church.
Sasa na weww nitajie Sheikh MMOJA TU! Aliyekamatwa na Kashfa Ya WIZI WA PESA ZA WANANCHI.
MMOJA TU ili na mimi nijifunze kuwa kumbe Kuna Baadhi ya Viongozi wa KIISLAMU nao Wezi Km hawa Maaskofu na Wachungaji.

Hakuna mfanyabiashara mtanzania HATYA MMOJA ambae hajawahi Kukwepa Kodi. Km yupo Nitajie.
Kuropoka Pelekeni kilabuni. Hapa tu akwenda kwa dalil. Au kwa kiswahili tunaita (USHAHIDI).
Ahasanta sana.
 
Teh teh teh.
Sasa kashfa za nini.?
Mimi nimekutajia maaskofu na wachungaji waliokamatwa na MABILION YA PESA ZA ESCROW. As if Escrow was one of the Church.
Sasa na weww nitajie Sheikh MMOJA TU! Aliyekamatwa na Kashfa Ya WIZI WA PESA ZA WANANCHI.
MMOJA TU ili na mimi nijifunze kuwa kumbe Kuna Baadhi ya Viongozi wa KIISLAMU nao Wezi Km hawa Maaskofu na Wachungaji.

Hakuna mfanyabiashara mtanzania HATYA MMOJA ambae hajawahi Kukwepa Kodi. Km yupo Nitajie.
Kuropoka Pelekeni kilabuni. Hapa tu akwenda kwa dalil. Au kwa kiswahili tunaita (USHAHIDI).
Ahasanta sana.
Teh teh teh!
Bro wasupp!
Eid Mubarak son.
 
Back
Top Bottom