Eti jirani naye ataka.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti jirani naye ataka....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kingmairo, Apr 18, 2012.

  1. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,926
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Wanabodi ngoja niwapatie mchapo wa mapenzi uliomtokea swaiba wangu wa karibu. Jamaa aliopoa jimama na wakadumu katika uhusiano takribani miezi miwili(2). Cha ajabu kila wakati wakidu lile jambo jimama linataka mkao fulani tu ila swaiba haelewi. Baada ya kuona jamaa haelewi kabisa siku moja wakati wa ku-do akamwambia, "JIRANI NAYE ATAKA"!! Toka hapo swaiba kaenda kumjengea bifu jirani yake lakini cha ajabu siku nyingine wakati wa ku-do akamwambia tena! Swaiba ndo akauliza nini maana yake? Ndo jipu likapasuliwa pwaa! kuwa na nyuma pia hamu........ Swaiba kadata amekolea! Tabia hiyo imemuudhi ila anashindwa kumtosa amekolea.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,527
    Trophy Points: 280
    hizi story haziishi
     
  3. K

    Khamisi Kombakono New Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's corny.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,258
    Likes Received: 4,242
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmmh.....
     
  5. k

    kabye JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambia amtia tu, aina shida vyote vyaka
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ngoja niangalie chelsea na barca kwanza!
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,396
    Likes Received: 2,797
    Trophy Points: 280
    Mod, hii haistahili hapa, hamishia jukwaa la chini, majirani wanakotakana
     
  8. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 308
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mhh kuna njia hapa? Napita.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    duh . . .
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Ngoja niangalie chelsea na barca kwanza!
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    na kweli ni majirani, kitu kizuri share na nduguyo..
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,250
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ilo limama linatokea visiwa vya karafuu nini?? Maana maswayiba ao wa karafuuni wako radhi k urukwa ukuta ili maeneo rasmi yaendelee kuwa tight
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii inakufaeni kule kwenye jukwaa lenu na maswahiba zako WHISPER, Kimbweka.com

     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    ngapi ngap hadi sa hzi mkuu?
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    aaah, kule homeground siyo...
     
  16. paty

    paty JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,196
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    dah , stori za ushoga, na kulana tigo humu ndani zimekuwa nyingi mno, hii inaonyesha haya matendo yameshika kasi sana hapa BONGOLAND,

    MUNGU ATUEPUSHE MAANA TUMESHINDWA KUJIEPUSHA WENYEWE ..

    UKIMWI utatumaliza kwa tabia hizi za kulana tigo
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mh....
     
  18. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,231
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Astakafiru !astakafiru !astakafiru......
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,055
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, siku hizi MMU inaniboa sababu ya ***** kama huu!
     
  20. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,734
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Inawezekana ni watu wachache tu wameamua kuya-promote humu. Hivi unadhani ni asilimia ngapi ya watanzania wana-access na wavuti?
     
Loading...