[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mi mke wangu akivaa huwa naona kama mat...ako yamevaa ndala[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji379] [emoji379] [emoji379] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]
Sent using Jamii Forums mobile app
Hutu tuchupi si tutakomaza kisimi kipoteze hisia halisi(flavour)
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tuheshimiane boss, wewe unayo?
Dah!! we haukosi kuwa na chura wewe!!makubwa
mimi huto tuchupi situwezi maana ntakua tunazama makalio kila saa afu sijazoea kwaiyo itakua nikivaa nguo inaingia nayo makalioni
shida ya nini hio..
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana..!!hamudhalilishwi nyinyi ndo Maua ya ulimwengu huu lazima mmzungumziwe,mkodolewe macho a.k.a kusafisha mijicho n.k kwa mwanamke sisi midume hatuwezi kuepuka kuwazungumzia kwa sababu hii ni natural sawa bibie
Acha uongo ww.....dk 2??????????Mnatumia muda mwingi kutuchambua, lol
Mbn sisi hatuwasemi pamoja na dakika zenu mbili chali
invest what you are willing to lose
Ndivyo mlivyo siku hiziAcha uongo ww.....dk 2??????????
Kwa hyo mmeamua kujipimia madildo???nackia huwa yanakomaza mbunye.....[emoji32] [emoji32]Ndivyo mlivyo siku hizi
Ujiulizi mbona dildo zinaongezeka kuuzwa insta tena bei kubwa
invest what you are willing to lose
Sio kweliKwa hyo mmeamua kujipimia madildo???nackia huwa yanakomaza mbunye.....[emoji32] [emoji32]
Kweli ww..!!acha na hizo makitu..!!shauri yako ukiyaendekeza sana bwawa litakuhusu ohooooo!!!Sio kweli
invest what you are willing to lose
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] nyapu aizeeki kwa dildoKweli ww..!!acha na hizo makitu..!!shauri yako ukiyaendekeza sana bwawa litakuhusu ohooooo!!!
Tena usikute anamiliki kama lile la farkwa [emoji1] [emoji1] [emoji1]Kweli ww..!!acha na hizo makitu..!!shauri yako ukiyaendekeza sana bwawa litakuhusu ohooooo!!!
Achana na hizo mambo!!mbona eid unakula peke yako..!!hatualikani??[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] nyapu aizeeki kwa dildo
invest what you are willing to lose
Usawa Wa magu huuAchana na hizo mambo!!mbona eid unakula peke yako..!!hatualikani??