Eti hapa kuna ukweli wowote kwamba.............

Tuheshimiane boss, wewe unayo?

Mbona maneno mengi Mkuu? Kwani ungesema tu humiliki ' Mbunye ' ungepungukiwa nini? Haya sawa naomba nikuulize tena je unamiliki Mkuyenge mashine au Mkuyenge bamia?
 
Hizo wanavaa wazungu wale wahenga dyudyu zao zimelegea hazisimami mi wakinipa hiyo unakuta imesimama ipo nje inaota jua la asubuh na kuangalia wapita njia wa kike

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1] [emoji1]
Aiseee umenichanganya kidogo hilo jina unayo tumia, kumbe unaitwa alibakari basi mwenzio nimepitisha macho haraka haraka nikajua ni alikiba....

Mweeeeeh...!! Seduce me.
 
[emoji1] [emoji1]
Aiseee umenichanganya kidogo hilo jina unayo tumia, kumbe unaitwa alibakari basi mwenzio nimepitisha macho haraka haraka nikajua ni alikiba....

Mweeeeeh...!! Seduce me.
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jina linashabihiana but, sifatilii hawa ubongo wa fuleva[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji379] [emoji379] [emoji379] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji124] [emoji125] [emoji125] [emoji377] [emoji377] [emoji377]

Despacito!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji1] [emoji1]
Aiseee umenichanganya kidogo hilo jina unayo tumia, kumbe unaitwa alibakari basi mwenzio nimepitisha macho haraka haraka nikajua ni alikiba....

Mweeeeeh...!! Seduce me.
 
kwani we GENTAMYCINE mbunye yako imeongezeka kwa hizo pichu unazozivaa? sisi wenzio tuna mihogo,labda utuambie upande wako kama mwanamke pengine imekuathiri.
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Hata mimi sifuatili lakini nawasikia kwa kazi zao nzuri wanazo fanya.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…