Eti akaamua kuzichoma moto bikini zote !

Eti akaamua kuzichoma moto bikini zote !

Galadudu

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
2,304
Reaction score
780
Jamani inaaminika kuwa sio tatizo kubwa kwa mwanaume kuwa na ka mchepuko,sasa mimi wa kwangu kwa kweli yuko vizuru sana hasa kule kwa nyuma amejaaliwa zile neema alizowahi kuzisema yule Sheikh.

Sio makubwa kivile in short yananivutia kila wakati, kama wiki moja iliyopita tukiwa tumekaa tunacheki muvi c nikamsifia mdada mmoja alikuwa amevaa bikini.

Akajua nazipenda kwa hiyo nae akazinunua nyingi tu za rangi tofauti tofauti ili azidi kunichanganya, sasa Jana nikaenda kwake hee! akaanza makeke mara mtandio ukadondoka.

Kale ka kamba ka bikini kamezama kabisa ndani, nikamtania kwamba amekuwa kama wale wanaojipiga bei alifura kwa hasira huyo.Sasa leo nimeenda kwake nikakuta ndio anamalizia kuzipiga kiberiti masikini hakujua kama mi zilinipa wehu ile jana.
 
Na huo wehu uloupata bado haujakuisha kichwani...utaenda kukuishia mirembe!!!
 
Hana msimamo huyo mwanamke, mara kanunua mara kazichoma moto kirahisi rahisi tu.
 
Jamani inaaminika kuwa sio tatizo kubwa kwa mwanaume kuwa na ka mchepuko......

Sasa Mimi wa kwangu kwa kweli yuko vzr sana hasa kule kwa nyuma amejaaliwa zile neema alizowahi kuzisema yule sheikh sio makubwa kiviiiile in short yananivutia kila wakati, kama wiki moja iliyopita tukiwa tumekaa tunacheki muvi c nikamsifia mdada mmoja alikuwa amevaa bikini....

Akajua nazipenda kwa hiyo nae akazinunua nyingi tu za rangi tofauti tofauti ili azidi kunichanganya, sasa Jana nikaenda kwake hee.....akaanza makeke mara mtandio ukadondoka kale ka kamba Ka bikini kamezama kabisa ndani, nikamtania:- kwamba amekuwa kama wale wanaojipiga bei.....alifura kwa hasira huyo.

Sasa leo nimeenda kwake nikakuta ndio anamalizia kuzipiga kiberiti masikini hakujua kama mi zilinipa wehu ile jana

Pengine kweli(joking)
 
Mnunulie zingine kama zawadi akupagawishe zaidi.
 
Back
Top Bottom