Ester Bulaya hakuwa na mpango wa kuhama CCM ila...

Ester Bulaya hakuwa na mpango wa kuhama CCM ila...

SIASA

'Unajua kuna tofauti ya utumishi na mtu kufikiri utumishi ni cheo wanaofikiri ubunge ni cheo ni wale ambao hawatimizi wajibu wao wanataka ubunge kutaka madaraka Fulani, mimi ni mtumishi naenda kuwatumikia wananchi mabosi wangu ni wananchi ukiwa unadhani ya kwamba ubunge ni cheo utavimba kichwa na utashindwa kutimiza wajibu wako, bunge bosi wake ni wananchi' – Ester Bulaya.


source; MillardAyo

Hii ndio caliber ya viongozi wa tanzania.
 
Ngoja Na Mimi Nichungulie Makabrasha Yake Ya Maovu a.k.a Kashfa Niliyonayo Ili Ikiwezekana Jamii Nayo Ijue Upande Wa Pili Wa Shilingi.

Sawa jitahidi laikini hatutaki ulete mambo yake binafsi tunataka yale maovu kwa aliyoyafanya kwenye jumuiya maana kila mtu ana maovu yake binafsi
 
Mwaka huu hao wakurya na wajita watachanganyikiwa Tyson akigaragazwa na mwanamke. Esther tuko na wewe usiogope hayo macho ya Tyson ila ukae mbali na ngumi zake.
 
Alipotetea iwepo kura ya siri wakati wa bunge la katiba wakati ccm karibu wote walikataa alikubalika na jamii,kiukweli huyu dada yupo makini sana.
 
Haya aone huko aliko kama atakuwa na uhuru wa mawazo kinyume na Mbowe tu let a lot mtazamo wa chama kama alivyokuwa mjeuri akiwa CCM na kama ata achiwa na akina nanilii wa JF (siku akijaribu ataitwa majina yote wazazi wasiopenda watoto wao kuyatamka).

Dr.Slaa tu sasa hivi wanamtukana kwa kusimamia principles za jitihada zao itakuwa yeye ndio keshakuwa msukule tena asahau tu kuhusu neno freedom of speech and free will.

kabisa
 
Hata watu wakifunga ndoa huamini watadumu nazo milele.
 
Na huko cdm uchaguzi ujao akikosa nafasi atahama?hivi kuwatumikia wananchi mpaka uwe mbunge tu.hapo awali alipokuwa mbunge wananchi wake walinufaikaje?though simpendi wasira ILA siasa za kuhama na kuponda ulipolelewa sio.ukihama nenda kimya kimya sababu asingekatwa ccm asingeongea.kila la heri katika uchaguzi ujao,zao la kabarimu primary school,nakutakia ushindi.
 
huyu dada ni kweli alikwa na mtazamo huu chanya tangia awali, tumemshuhudia bungeni akiwa mwiba mkali kwa ccm. Huyu dada pamoja na deo filikunjombe, walifikiri ccm ingeweza kubadilika ikafanana na misingi yake waliyokuwa wakiiamini wao. Natumaini ya kuwa kwasasa ester bulaya atakuwa na uhuru zaidi wa kuwatumikia wananchi katika misingi ya haki na ukweli halisi. Binafsi namuunga mkono kwa kuhamia chadema, na bado namsihi mh. Deo filikunjombe ya kuwa atabaki mwenyewe kwenye hilo kundi la ndege wasio fanana na yeye.

meku vp msalimie sana manka
 
Back
Top Bottom