Equivalent sasa hawatujali


Y

Yuda

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
6
Likes
0
Points
0
Y

Yuda

Member
Joined Sep 20, 2011
6 0 0
Kwanii serikali hii sasa hivi inasema waombaji wa sifa linganishi hawawezi kupata mkopo kwa sababu ambazo hazina miguuu wala mikono ni mkia tu ambao siku zote nyuma unafuata kichwa kiendako, bodi isifanye mchezo na elimu za watu wala isilete longolongo kwenye elimu, wanafunzi wakati wanomba hamkuwaambia kuwa hamhitaji waombaji wa equivalent leo hii mnasema kuwa hatutoi mikopo kwa jamii hii, hivi elimu si haki mtanzania kama equivalent ambao wanapaswa kupata mkopo mnasema kuwa hawapaswi, hiyo siyo haki kabisa inaweza ikaleta katika nchi wanafunzi wakifika tu vyuoni.


Hebu jaribuni kufikiria kuhusu hawa watu kuptata mkopo kama ilivyokuwa awali miaka iliyopita kwani nyinyi bodi mna kitu gani kipya chakubadili, sasa nyinyi ndo mnaharibu kabisaaaaaa hata sioni jipya kwenu kama hawa waomnaji mnaowaita equivalent hawatapata mkopo.
 
M

MR msafiri

New Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
M

MR msafiri

New Member
Joined Oct 20, 2011
2 0 0
Kwanii serikali hii sasa hivi inasema waombaji wa sifa linganishi hawawezi kupata mkopo kwa sababu ambazo hazina miguuu wala mikono ni mkia tu ambao siku zote nyuma unafuata kichwa kiendako, bodi isifanye mchezo na elimu za watu wala isilete longolongo kwenye elimu, wanafunzi wakati wanomba hamkuwaambia kuwa hamhitaji waombaji wa equivalent leo hii mnasema kuwa hatutoi mikopo kwa jamii hii, hivi elimu si haki mtanzania kama equivalent ambao wanapaswa kupata mkopo mnasema kuwa hawapaswi, hiyo siyo haki kabisa inaweza ikaleta katika nchi wanafunzi wakifika tu vyuoni.


Hebu jaribuni kufikiria kuhusu hawa watu kuptata mkopo kama ilivyokuwa awali miaka iliyopita kwani nyinyi bodi mna kitu gani kipya chakubadili, sasa nyinyi ndo mnaharibu kabisaaaaaa hata sioni jipya kwenu kama hawa waomnaji mnaowaita equivalent hawatapata mkopo.
Kiukweli heslb wanaelekea kupoteza mwelekeo vigezo walivyotumia kuwanyima mikopo equivalent havina kichwa wala miguu.But mshikamano utawafanya wapate.Serikali haiishiwi pesa komaeni mpaka kieleweke
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,947
Likes
811
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,947 811 280
Ufumbuzi wa tatizo lenu ni maandamano hakuna mda wa mazungumzo....

No one will give you justice if you know you deserve it, don't beg you take it.
 

Forum statistics

Threads 1,236,880
Members 475,318
Posts 29,270,783