Epa

Epa

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Posts
6,140
Reaction score
18,007
Hivi zile hela zetu za EPA zimesharudishwa kama alivyojinadi Kikwete Bungeni au ndo usanii mtupu?
 
:behindsofa:Rais Jakaya Mrisho Kikwete amejenga desturi ya kuwatisha Watanzania kuwa kila anayezungumza kuhusu mazuri kwa wananchi,awe mwanasiasa,kiongozi wa kidini au mbobezi wa jambo fulani, anahatarisha amani ya Tanzania,anajenga udini,uzawa na nini sijui.Rais ameshauriwa vibaya kuwa akisema hivyo ataonewa huruma na wananchi au wananchi watashikwa na hofu ya kutokea machafuko.Watu wanaonekana kutoelewa na kutotishika.Wamemchoka yeye na watu wake.Suala hapa si CHADEMA,NCCR,CUF wala CCK...suala ni kuwa JK anaboa,hawezi kuongoza tena,hajiwezi na upinde wake hauna mshale.
 
Back
Top Bottom