entry qualification ya kuwa mbunge ni kusoma na kuandika


F

felix ole ngai

Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
F

felix ole ngai

Member
Joined Dec 22, 2013
8 0 0
ndugu zangu nyie mtakuwa mashaidi kuwa kuna wabunge wanaropoka bungeni na nje ya bunge bila kufanya utafiti wa jambo. Wazungu wanasema no data stop talking. Mfano mbunge wa arusha mjini anasema mbunge wetu ni mkabila. Mbona chama chao ni cha ukabila ? Mbunge we2 wa arumeru magharibi piga kazi achana na mropokaji
 

Forum statistics

Threads 1,238,351
Members 475,888
Posts 29,317,929