PowerWithin
JF-Expert Member
- Mar 8, 2014
- 645
- 501
Hi wapenzi wote wa soka!!!!
hasa wa Barclays Primier League maarufu kama English Primier League. Hii ni special thread ya ligi nzima sio ya club ni ya timu zote zinasoshiriki ligi kuu ya uingereza. Thread hii ni muhimu sana kuangalia muenendo mzima wa ligi kuu ya uingereza kwa ujumla wake. Ubingwa, usajili na mengine mengi yanayotokea kwenye ligi ya Barclays
Ok kama hivyo ngoja tuone sekeseke la final touches za Chelsea, Liverpool, Manchester City na club zingine zinazowania top four na zinazong'ang'ania kubaki kwenye ligi kuu hususan Sunderland. Mashabiki wa Man U kazi ni kuuuuubwa; anyway keep fighting guys
Hapa chini ni mechi zilizosalia kwa kila timu ili kukamilisha mzunguko mzima wa EPL 2013/2014. Ubingwa upo mikononi mwa Chelsea, Liverpool ama Mnachester City.......kaaaaaaaazi kwelikweli. Chelsea wana mechi mbili za UCL kati yake na Atletico Madrid.
CHELSEA VS
-----19/4/14 Sunderland
------22/4/14 Atletico Madrid ----UCL
------27/4/14 Liverpool
------29/4/14 Atletico Madrid -----UCL
------4/5/14 Norwich City
------11/5/14 Cardiff City
LIVERPOOL VS
------20/4/14 Norwich City
------27/4/14 Chelsea
------5/5/14 Crystal Palace
------11/5/14 Newcastle United
MANCHESTER CITY VS
--------21/4/14 West Brom
--------27/4/14 Crystal Palace
-------- 3/5/14 Everton
--------7/5/14 Aston Villa
--------11/5/14 West Ham
Karibuni wazee wa kubet na wanazi wote wa soka la EPL!!!!!!!!!!
Hii hakika ni final touch. One Mistake 2013/14 EPL Championship loose!!!!!!
hasa wa Barclays Primier League maarufu kama English Primier League. Hii ni special thread ya ligi nzima sio ya club ni ya timu zote zinasoshiriki ligi kuu ya uingereza. Thread hii ni muhimu sana kuangalia muenendo mzima wa ligi kuu ya uingereza kwa ujumla wake. Ubingwa, usajili na mengine mengi yanayotokea kwenye ligi ya Barclays
Ok kama hivyo ngoja tuone sekeseke la final touches za Chelsea, Liverpool, Manchester City na club zingine zinazowania top four na zinazong'ang'ania kubaki kwenye ligi kuu hususan Sunderland. Mashabiki wa Man U kazi ni kuuuuubwa; anyway keep fighting guys
Hapa chini ni mechi zilizosalia kwa kila timu ili kukamilisha mzunguko mzima wa EPL 2013/2014. Ubingwa upo mikononi mwa Chelsea, Liverpool ama Mnachester City.......kaaaaaaaazi kwelikweli. Chelsea wana mechi mbili za UCL kati yake na Atletico Madrid.
CHELSEA VS
-----19/4/14 Sunderland
------22/4/14 Atletico Madrid ----UCL
------27/4/14 Liverpool
------29/4/14 Atletico Madrid -----UCL
------4/5/14 Norwich City
------11/5/14 Cardiff City
LIVERPOOL VS
------20/4/14 Norwich City
------27/4/14 Chelsea
------5/5/14 Crystal Palace
------11/5/14 Newcastle United
MANCHESTER CITY VS
--------21/4/14 West Brom
--------27/4/14 Crystal Palace
-------- 3/5/14 Everton
--------7/5/14 Aston Villa
--------11/5/14 West Ham
Karibuni wazee wa kubet na wanazi wote wa soka la EPL!!!!!!!!!!
Hii hakika ni final touch. One Mistake 2013/14 EPL Championship loose!!!!!!