KUDOLE CHA MWISHO
JF-Expert Member
- Aug 13, 2017
- 407
- 898
Nenda pale Ngome(Makao Makuu ya Jeshi)kawaulize mkuu watakujibu vzr tuNisaidieni wakuu!! Kuna tangazo la kazi uhamiani kupitia JKT
Mm ni degree ya Engineering nataka niapply
Kwel nitapa nafasi ya kwenda officer cadet wakuu
Hiyo degree umeifanyia wapi ambapo hawafundishwi comm skill?Nisaidieni wakuu!! Kuna tangazo la kazi uhamiani kupitia JKT
Mm ni degree ya Engineering nataka niapply
Kwel nitapa nafasi ya kwenda officer cadet wakuu
Kweli we kidole cha mwishoNisaidieni wakuu!! Kuna tangazo la kazi uhamiani kupitia JKT
Mm ni degree ya Engineering nataka niapply
Kwel nitapa nafasi ya kwenda officer cadet wakuu
Cha kushangaza hii ni product ya UDSM.Nisaidieni wakuu!! Kuna tangazo la kazi uhamiani kupitia JKT
Mm ni degree ya Engineering nataka niapply
Kwel nitapa nafasi ya kwenda officer cadet wakuu
Bro!! I can not wright swalihi properly![emoji23][emoji23][emoji23] but sorry next time i will do prove read!!![emoji28][emoji28][emoji28]Cha kushangaza hii ni product ya UDSM.
Hata kusoma halijui
Kuandika kama bata.
Wazazi waliuza ng'ombe wakasomesha punda.
Nilienda jkt op ya kikweteWrite your reply...ulipitia Jkt katika hizo operation? au uko uraiani mana wameweka vigezo uwe umepitia Jkt na vigezo cheti cha kuhitimu na mengineyo
UdomHiyo degree umeifanyia wapi ambapo hawafundishwi comm skill?
Mungu wangu, hizi ndyo degree za wakina magufuli.Bro!! I can not wright swalihi properly![emoji23][emoji23][emoji23] but sorry next time i will do prove read!!![emoji28][emoji28][emoji28]
"prove read" aisee!Bro!! I can not wright swalihi properly![emoji23][emoji23][emoji23] but sorry next time i will do prove read!!![emoji28][emoji28][emoji28]
Hahaha..Hatujui
Mzee wq uporoto,hebu njoo kwa waziri mkuu tafqdhalHahaha..